Như tên topic, mình vừa down và vừa Cr-ack thành công phần mềm này vì rất muốn tự tạo clip Made by me để tặng cho ngưởi ấy. .

Nhưng mò mẫm vẫn không thể làm được, bạn nào có hảo ý muốn giúp đỡ mình, mình rất Thank !

Chúc các bạn luôn vui vẻ !

sailamkhi_yeu25

Hic, chỉ dẫn cách sử dụng chứ em Cr-ack được rồi bác, hic, ai giúp em không ?

---------- Bài thêm lúc 13:54 ---------- Bài trước là lúc 13:52 ----------

Nếu được thì team viewer luôn nha

crazyjack_tsd

polygram được rùi mai tớ làm mẫu cho 1 cái vi deo nhé rùi bạn xem là ok ấy mà clip đâu rồi bạn ơi ???????????????????

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Cải tiến phương pháp dạy học với yêu cầu tích cực hóa hoạt động học tập theo hướng giúp học sinh phá Kiến trúc, xây dựng 0
T Quản lý hoạt động giáo dục hướng nghiệp trong các trường dạy nghề đáp ứng yêu cầu của thị trường lao Luận văn Sư phạm 0
B Hoàn thiện pháp luật hợp đồng đáp yêu cầu của nền kinh tế thị trường theo định hướng xã hội chủ nghĩ Luận văn Luật 0
T Cải tiến phương pháp dạy học với yêu cầu tích cực hóa hoạt động học tập theo hướng giúp học sinh phá Tài liệu chưa phân loại 0
L Nhận hướng dẫn bằng hình một số thủ thuất theo yêu cầu !!! Thủ thuật tin học 5
S [Hướng dẫn] "Vượt rào" trang web yêu cầu đăng nhập InterNet 4
D Nguyên tắc quyền yêu cầu tòa án bảo vệ quyền và lợi ích hợp pháp của đương sự trong tố tụng dân sự Luận văn Luật 0
D tác dụng của bản mô tả công việc, bản yêu cầu công việc với người thực hiện và bản tiêu chuẩn công việc Luận văn Kinh tế 0
D Quản lý đội ngũ giáo viên tiểu học vùng đồng bằng sông Cửu Long theo yêu cầu đổi mới giáo dục hiện nay Luận văn Sư phạm 0
D Xây dựng đội ngũ công chức cấp xã đáp ứng yêu cầu cải cách hành chính nhà nước ở tỉnh hưng yên hiện nay Văn hóa, Xã hội 0

Các chủ đề có liên quan khác