nguyen_fastion

Máy mình dùng windows 7, Windows Media Player được một thời (gian) gian lại xuất hiện lỗi không chạy được các video đuôi FLV và 1 số đuôi nữa Mặc dù vừa cài Win7 code chạy được tất cả các file video. Khi bật video thì nó xuất hiện bảng thông báo lỗi : Windows Media Player cannot play the file. The Player might not support the file type or might not support the codec that was used to compress the file.. Ai biết nguyên nhân và cách khắc phục giúp mình với!

ch16_ksh

Tải Kcode Pack về cài cho WMP là WMP chạy được hết bác à

Tải ở đây nhé:

xichtulongskl cài thêm phần mềm xem phim như Splash, kmp, vlc....đi bạn Cài thêm thì nói làm gì! Dùng Windows media player thui cho nhẹ. Cài thêm nặng máy!

---------- Bài thêm lúc 11:34 ---------- Bài trước là lúc 11:32 ----------

danglong Tải Kcode Pack về cài cho WMP là WMP chạy được hết bác à

Tải ở đây nhé:
Mình cài rùi. Chạy được hết rùi. Nhưng được 1 thời (gian) gian nó lại lỗi. Không hiểu tại sao nữa!

---------- Bài thêm lúc 11:37 ---------- Bài trước là lúc 11:34 ----------

vitra Hãy dùng phần mèm MicrosoftFixit.WinMediaPlayer.Run sử lỗi thử đi cậu Không được bạn ak! Sửa xong vẫn lỗi đó. Nản luôn!

---------- Bài thêm lúc 11:55 ---------- Bài trước là lúc 11:37 ----------

vitra Hãy dùng phần mèm MicrosoftFixit.WinMediaPlayer.Run sử lỗi thử đi cậu Hj. OK rùi. Lúc trước Fix xong quên không cài Win7 code nên không đọc được. Thanks Bạn!! Good!

Terrence

Windows Media Player 12 không chạy được flv đâu.

Bạn thử xài KMP này đi, giao diện đẹp, mà chạy thứ gì cũng được hết

xài thử là thấy khác biệt ngay ^^~

nếu bạn mày mò tùy chỉnh nữa à OK đấy!

Chúc vui vẻ!

may_bee

viboy Windows Media Player 12 không chạy được flv đâu.

Bạn thử xài KMP này đi, giao diện đẹp, mà chạy thứ gì cũng được hết

xài thử là thấy khác biệt ngay ^^~

nếu bạn mày mò tùy chỉnh nữa à OK đấy!

Chúc vui vẻ! Hj1 Thanks bạn. Mình ngoài Windows Media Player chẳng mún cài thêm phần mềm nài nữa cho nặng máy bạn ak! Mình cài Win7code hay Windows media codepack là OK! Hj

Các chủ đề có liên quan khác