langthangvn33

lyxangsu Nói chung là chưa nổi tiếng nhỉ, ít người biết quá...cũng ngại xài...chưa biết dữ liệu của mình có an toàn k. Thôi thì Box.net vậy

Box.net thì được nhưng dc có 50G cái này tận 512G. Nếu biết cách dùng thì là cả 1 vấn đề đấy

Arvel

Cái này mình up gì thì chỉ mình dùng, không share được thì phải

missu_mrhieu

Nói thật sau mấy vụ như megaupload thì bây h không còn tin vào mấy dịch vụ lưu trữ nữa.Chẳng cái j là mãi mãi và an toàn cả,biết đâu một thời (gian) gian phát triển chút lại phải đóng cửa không phải vì làm ăn thua lỗ mà vì chính quyền bắt đóng cửa.hixhix

Lisabet

daicanhatgan Bạn đọc kĩ bài nhé!

Tuỳ bạn thôi. films hay game gì đó up lên share thôi. share game thì thà rằng down còn nhanh hơn cái này tiện lưu trữ dữ liệu chỗ nào có mạng là có tài liệu không sợ quên tài liệu ở nhà

dữ liệu mình uplên có mất sau 1 thời (gian) gian k đụng đến k bạn ??????? VD tương tự như mediafire sau xx ngày không dơnload thì file đó tự động bị xóa

nếu vĩnh viễn k bao giờ bị mất (nếu k do mình delete) thì quả thật dùng backup ngon đấy

yeu_de_hoc_yeu

Cho mình hỏi, nếu mình vừa backup file lên máy chủ của nó rùi, muốn xóa bớt file trong ổ cứng máy tính đi cho nhẹ thì file trên máy chủ có bị xóa mất không? Mình muốn có 1 dịch vụ lưu trữ khủng như vậy để lưu bớt file trên máy tính, vì giờ ổ cứng đầy hết rùi.

Mình đang đăng kí, nhìn dung lượng thật sự là khủng á. Hi vọng sẽ bền lâu, hay sau này muốn download về máy phải đóng tiền thì có mà chết... HI

Cả nhà vui vẻ.

Thân

Các chủ đề có liên quan khác