cho mình hỏi cái file nhạc khởi động máy tính ở chỗ nào thế. mình cài windows 7 chạy trên nền xp2. ai bít mún lấy cái file nhạc đấy ở thư mục nào thì giúp mình nhé. thanks nhìu

tuanpt90 cho mình hỏi cái file nhạc khởi động máy tính ở chỗ nào thế. mình cài windows 7 chạy trên nền xp2. ai bít mún lấy cái file nhạc đấy ở thư mục nào thì giúp mình nhé. thanks nhìu Windows/Media/Windows XP startup.wav

cũng có thể thay đổi nhạc nền khi khởi động bằng cách copy 1 đoạn nhạc vào folder đó r` đổi tên như trên, tương tự với các loại sound khác của win

TuanAnh_TB

các bạn cho mình hỏi, mình thay đổi nhạc nền khi khởi động máy nhưng khi vào trong program event chỉ có exit windows mà không có start windows thì lám thế nào? Giúp mình tí nhé merci very nhiều....

langtu2004lk

bigdolis Windows/Media/Windows XP startup.wav

cũng có thể thay đổi nhạc nền khi khởi động bằng cách copy 1 đoạn nhạc vào folder đó r` đổi tên như trên, tương tự với các loại sound khác của windows Đơn giản thế này thôi à???? .

Mình đang test thử cái, mới copy bài "Tim Lai Bau Troi.mp3" vào chỗ đấy, rồi đổi tên thành "Windows XP Startup.wav" rồi.

k biết có ok k đây, để khi nào tắt máy bật lại test xem.

Các chủ đề có liên quan khác