Đối với anh em yêu IT cũng như anh em trên diễn đàn Vnz thì chắc máy tính là không thể thiếu trong cuộc sống thường ngày.Do đó mình lập cuộc bình chọn này xem anh em cầm chuột bao nhiêu thời (gian) gian trong ngày.

thu_antina

duyhungvt ít thì 12h, nhieu thi 20h Sặc!! Thế còn thời (gian) gian chơi bời, giao lưu với bạn bè...

sinkicongchua

quyenclna chiến từ lúc mở mắt tới lúc ngủ

ăn cơm cũng chiến nốt Giống mình quá,bật máy từ lúc ngủ dậy,tắt máy lúc đi ngủ

Justain

1.đi học: từ 7h - 11h ngồi trước máy tính.

2.giải lao: 12h - 2h: ngồi trước máy tính.

3.học chiều 2h -5h15: ngồi trước máy tính.

4. về buổi tối 8h tới giờ này 11h44: ngồi trước máy tính

ngày mai tiếp tục.... bước 1

hihi

Tà Tà từ 7h sáng đến 12h khuya mọi ngày, có hum gần đến sáng. Còn ai có kỷ lục nào hơn không

halong1955

có bạn kêu ngồi khoảng 3-5 tiếng thì còn gì là IT, vậy thì chỉ đủ lướt qua vài cái web, ngồi chơi vài game mini như pikachu, đào vàng, bắn trứng, nghe vài bản nhạc là ra đi 5 tiếng rồi.

Còn dân IT thì khó định giờ nhưng chắc chắn là hơn 12 tiếng 1 ngày. Nghe nhạc, xem phim, chơi game, dạo web xem tin tức, thử phần mềm mới, vọc máy, code và học cũng là tài liệu trên máy hoạc trên mạng, nói chung là tất cả thời (gian) gian lúc thức đều dành cho máy tính.

nhuquynh2003us

chitvivo 1.đi học: từ 7h - 11h ngồi trước máy tính.

2.giải lao: 12h - 2h: ngồi trước máy tính.

3.học chiều 2h -5h15: ngồi trước máy tính.

4. về buổi tối 8h tới giờ này 11h44: ngồi trước máy tính

ngày mai tiếp tục.... bước 1

hihi Kinh khủng quá nhỉ

thangantd

KO biết với tình trạng này thì đến lúc nào mới có ng yêu đây,chỉ biết yêu cái máy tính

xuanphuong

ngồi máy tính nhiều đau đầu, hại mắt, chỉ nên ngồi khoảng 3 tiếng mỗi ngày :). Nhưng bạn mình ngồi ít nhất tầm 12h 1 ngày.

Drudwas

cả chục tiếng, trong đó chat sex vài tiếng + coi phim sex vài tiếng, còn lại là duyệt web sex tìm link down sex ===> hết ngày

Các chủ đề có liên quan khác