Agamx Bợn nào muốn thì mình share nhưng Phần mềm riêng nhá. Coi chừng vit teo nó fix mất. share vào inox cho mình

jincute share vào inox cho mình Chú em chưa bấm thanks anh mà đòi share à? Mà chú em ở đâu? Ở một số nơi vịt teo có fix rồi do mấy chú tỏ ra nguy hiểm, mới biết có tí chút mà vừa share đầy ra các forum và youtube nữa chứ.

Pat

Agamx Chú em chưa bấm thanks anh mà đòi share à? Mà chú em ở đâu? Ở một số nơi vịt teo có fix rồi do mấy chú tỏ ra nguy hiểm, mới biết có tí chút mà vừa share đầy ra các forum và youtube nữa chứ. Thủ đức bạn ơi! có cách mới tải hơn 200MB ko?? mình dk 200MB là bóp lại

vietnhu_90

jincute Thủ đức bạn ơi! có cách mới tải hơn 200MB ko?? mình dk 200MB là bóp lại Đang kí gói mimax ấy 500mb. Test đi bạn. vừa gửi bí kíp cho riêng bạn.

sanacpn_vui

Mình cho cái điện thoại vào cái tốc độ được hẳn 300Kb/s nhưng khi bỏ điện thoại ra thì được 600kb/s

rainy_k7

ban ơi!up ảnh rõ ràng lên cho tất cả người cùng thấy được không bạn:được vậy thì thank bạn rất nhiều

Tremayne

mình cũng Diễn Châu, kô cần vỏ lon dt j hết, cắm vô lên tầng 3 full sóng kéo mediafire, fshare đều đều 800-850KB/s. Chắc quê mình ít ng xài 3g

vào Vinh cái khác hẳn. Full sóng kéo mediafire 100KB/s

nhoxsieuway có phải dcom vào điện thoại cùng 1 loại sim không vậy ? Đúng rùi pro, phải cùng mạng thì dcom mới được share sóng từ điện thoại

Herlbert

Agamx Bợn nào muốn thì mình share nhưng Phần mềm riêng nhá. Coi chừng vit teo nó fix mất. Mình không cần down vì không phải thuê bao trọn gói nên chỉ cần lướt web nhanh tí. Con Dcom mình lướt web chậm rì ah (con của viettel loại 3.6Mbps).

Thanks.

nang_la30

anhdet1989 Mình không cần down vì không phải thuê bao trọn gói nên chỉ cần lướt web nhanh tí. Con Dcom mình lướt web chậm rì ah (con của viettel loại 3.6Mbps).

Thanks. 3.6 thì chậm là đúng rồi! ở đây tất cả người đang bàn về 7.2 mà!

Mà bác Agamx có cách nào bẻ khóa bóp băng thông của modem MS190s được lâu 1 chút ko? Con này toàn được có 200Mb là bị ngắt! Download MF toàn file 200Mb, thế nên cứ khoảng 95%-99% là bị => download lại( do mất chút ít để load đến link down ), lại không được => chán!

---------- Bài thêm lúc 11:19 ---------- Bài trước là lúc 11:15 ----------

Tiện đây cho mình hỏi: Ai có modem E173-EU1 của viettel mà muốn chuyển qua dùng mạng dây hay sang mạng khác thì chuyển nhượng lại cho em! Em ở hà nội, hay là ở đâu đó gần Vĩnh Tường - Vĩnh Phúc cũng được! Thanks! Liên lạc 01673775601

ngayanhve1506 3.6 thì chậm là đúng rồi! ở đây tất cả người đang bàn về 7.2 mà!

Mà bác Agamx có cách nào bẻ khóa bóp băng thông của modem MS190s được lâu 1 chút ko? Con này toàn được có 200Mb là bị ngắt! Download MF toàn file 200Mb, thế nên cứ khoảng 95%-99% là bị => download lại( do mất chút ít để load đến link down ), lại không được => chán! usb nào cũng không liên quan đến chuyện bị bóp băng thông khi sử dụng, bị bóp là do nhà mạng thui. em đang dùng usb MF633 vinaphone (unlocked) dùng sim viettel đây

mr_Ro

Haha. Ý tưởng của bạn thật crazy, nhưng vẫn vui nghênh. Dt bạn dùng sóng 2G còng Dcom dùng 3G, 2 tần số khác nhau cấu tạo anten cũng khác nhau không liên quan gì cả. Bạn test thử chắc do thời (gian) điểm mạng đang tốt, nhưng mà mình cũng thắc mắc, là tốc độ max là 7.2Mbps mà sao bạn down lên tới 8.34 thì vừa làm người ta thấy không tin rồi.

Dù là ý tưởng không có cơ sở khoa học những vẫn vui nghênh vì bạn dám làm dám thử nghiệm, có phát huy nhé nhưng hãy phụ thuộc trên cơ sở khoa học. . Chúc bạn thành công!

thuy17603

ngayanhve1506 3.6 thì chậm là đúng rồi! ở đây tất cả người đang bàn về 7.2 mà!

Mà bác Agamx có cách nào bẻ khóa bóp băng thông của modem MS190s được lâu 1 chút ko? Con này toàn được có 200Mb là bị ngắt! Download MF toàn file 200Mb, thế nên cứ khoảng 95%-99% là bị => download lại( do mất chút ít để load đến link down ), lại không được => chán!

---------- Bài thêm lúc 11:19 ---------- Bài trước là lúc 11:15 ----------

Tiện đây cho mình hỏi: Ai có modem E173-EU1 của viettel mà muốn chuyển qua dùng mạng dây hay sang mạng khác thì chuyển nhượng lại cho em! Em ở hà nội, hay là ở đâu đó gần Vĩnh Tường - Vĩnh Phúc cũng được! Thanks! Liên lạc 01673775601 Chú này tương tự mình thế ! Có cách thì share mình với nha

Các chủ đề có liên quan khác