ngochankha

Rất ít và cũng rất ngon mời Ae xơi

user: vubovo

pass: 12341234

Barrlow

Tại sao mình down không được nhỉ IDM bắt link rồi nhưng lại không hiện size file làm sao down đây

dlvnn001

Einstein08 welcome back, acc good!!!!!!!!1 Dương Tuấn Lâu lắm mới thấy bác trở lại xin chào 1 ông mod và 1 ông bạn !

---------- Bài thêm lúc 00:54 ---------- Bài trước là lúc 00:54 ----------

siucap Tại sao mình down không được nhỉ IDM bắt link rồi nhưng lại không hiện size file làm sao down đây làm lại đi bạn, có khi host nó bị lỗi nữa

Liwanu

bachvu109 xin chào 1 ông mod và 1 ông bạn !

---------- Bài thêm lúc 00:54 ---------- Bài trước là lúc 00:54 ----------

làm lại đi bạn, có khi host nó bị lỗi nữa Mình cũng thử tất cả các host rồi như deposit, uploaded.to,tủbosit.net v...v...v IDM bắt được link file.rar nhưng không hiện size không down được. Xui quá acc đang ngon chưa bị change mà không cách nào down được

UP lên cho các bạn ăn khuuya

---------- Bài thêm lúc 02:42 ---------- Bài trước là lúc 02:41 ----------

rady17 Hy vọng duy trì được lâu dài Hãy luôn bấm "thanks" để động viên mình nha bạn

pjm_boys

sao em không login được bác ui, hình như change pass rùi hay sao ấy

Your login informations are incorrect !

saladtinhyeu_8x

hoangngochp91 sao em không login được bác ui, hình như change pass rùi hay sao ấy Đã có 1 cơ số người muốn chiếm làm của riêng

và đổi cả LANGUAGE :

---------- Bài thêm lúc 04:21 ---------- Bài trước là lúc 04:19 ----------

Đã update pass cho AE, đề nghị những bạn có ý nghĩ chiếm làm của riêng thì nên đi chỗ khác kiếm ăn.

yeunhoanh_nhiu

Acc ngon quá! Lần đầu tiên dùng được thể loại acc này!

Thanks chủ thớt! Hi vọng chủ thớt có thể theo với acc này dài dài.

Iorwerth

đã login vào, nhưng tạm thời (gian) chưa biết dùng làm gì cả, tks bác trước, hàng ngon đấy!

matre_060589

Acc có log vào lỗi thì Phần mềm lại nha AE, tại có liên tiếp những bạn thiếu ý thức liên tục yêu cầu change pass chiếm làm của riêng .

minhtrangkool

Giá mà 4rum có chế độ View hide theo số post thì ngon . như thế lọc bớt dc bọn gato rẻ rách.

Các chủ đề có liên quan khác