Mình có một file được cắt ra dạng __a nhưng không nối lại được.Mình vừa dùng File Splitter & Joiner hay hjsplit đều không được.Cũng vừa thử đổi sang đuôi 001 rồi nồi nhưng khi xong rồi thì file bị lỗi không thể mở được.

Mong anh em giúp đỡ!!!!!!!!!!!!!

boytyhoanhao132

cái file đó có chắc không bị lỗi không hả bác..có trường hợp file gốc khi chia nhỏ vừa bị lỗi nên không ráp lại được...........bạn thử với cái file khác củng chia nhỏ tương tự vậy xem sao.lại có khi nó có pass mà điền vào sai nên nó sẽ giải nén ra file rỗng(hay báo lỗi trường hợp của winrar) .bạn thử coi lại xem!

pupyxun

hayhip tui cũng bị lỗi là phải dùng password mới nối dc ẹc, cái này là người ta đặt pass chứ lỗi j` đâu bạn

hj_be_yomj_kute

iamhoainam_a7 Mình có một file được cắt ra dạng __a nhưng không nối lại được.Mình vừa dùng File Splitter & Joiner hay hjsplit đều không được.Cũng vừa thử đổi sang đuôi 001 rồi nồi nhưng khi xong rồi thì file bị lỗi không thể mở được.

Mong anh em giúp đỡ!!!!!!!!!!!!! Mấy file của bạn có lẽ bị lỗi do trong quá trình cắt hay là do up lên mạng lâu quá

vitieu_bao5

File bị lỗi kìa bạn ơi. Trong khi tải có pause ko? Nhiều khi đang tải và cứ stop rồi resume thì file bị corrup đấy. reload

leopuzz

Mọi người cho mình hỏi đây là lỗi gì với. Mình gặp lỗi này rất nhiều lần mà không giải quyết được

koolboy_style

thanhhaivphd Mọi người cho mình hỏi đây là lỗi gì với. Mình gặp lỗi này rất nhiều lần mà không giải quyết được
Cái nầy là file vừa nén vừa nối . Bạn phải giải nén trước rúi mới nối được.Có thể dùng 7 Zip giải nén xong rồi dùng nó nối file luôn cũng được.

thanhhaivphd Mọi người cho mình hỏi đây là lỗi gì với. Mình gặp lỗi này rất nhiều lần mà không giải quyết được
Bác này để tên FOlder là Tiếng Việt bảo sao không nối được là phải.

Mấy cái file trong của bác chỉ cần giải nén ra là xong chứ cần quái gì phải dùng FFSJ để nối.

---------- Bài thêm lúc 13:26 ---------- Bài trước là lúc 13:27 ----------

iamhoainam_a7 Mình có một file được cắt ra dạng __a nhưng không nối lại được.Mình vừa dùng File Splitter & Joiner hay hjsplit đều không được.Cũng vừa thử đổi sang đuôi 001 rồi nồi nhưng khi xong rồi thì file bị lỗi không thể mở được.

Mong anh em giúp đỡ!!!!!!!!!!!!! 1. Nối cái gì thì cho vào 1 Folder riêng biệt sao lại để cả cái file gì HPIT File trong Folder thế kia hả bạn.

2. Cái file __a bạn mở bawfng WinZip kia kìa. Bạn vào Tools -> Folder Opition -> Files Type xóa cái nào có tên là __a đi sau đó RS lại máy (làm thế cho chắc ăn). Bây giờ vào nối nếu mà vẫn bị thì 1 là down lại, down lại mà vẫn bị thì kiếm cái có đuôi khác hay cạch không xem nữa .

trungkienairvn

anh ơi giúp em với.em cũng tưng ghép nhiều phim rồi nên em cung biết cách ghép.nhưng có lần em down tất cả các phần rồi sau đó em xem thử 1 phần đầu thì có hình.các phần sau chỉ có tiếng và sau đó đổi lại đúng nguyên tắc la cùng tên chỉ khac nhau phần sso đằng ssau và hậu quả là không ghép được.vì icon mổi phần khác nhau.phần nào xem thử rồi thì icon la dàn media player classic (dan 321) còn các phần không xem thi vẩn trắng tinh.khi ghép nó không load được các phần còn lại.nó chỉ ghép nói đúng hơn đổi đuôi file đầu tiên thôi.giúp em với.thank

ảnh đó.mong các bạn giúp với

doantuyen_kkk

tinhkaoratnong06

cho minh hoi loi~ nay la sao Bạn kiểm tra lại dung lượng của ổ C xem , mình hum nay cũng bị vậy , chuyển qua ổ D thấy nó nối bình thường ngay .Chúc bạn thành công .

anhem11v2

tui còn bị lỗi lạ hơn. khi mà nối xong nó báo hoàn thành nhưng chả thấy file nối rồi đâu cả mặc dù vừa xem đúng output

Các chủ đề có liên quan khác