babyfatpig

các bạn tải addon của nó về cài vào firefox,reset lại rồi click chuột phải vào link chọn Debrid ... cho nhanh

longhach1811 làm gì có được hả bạn? mình add vào firefox rồi mà cũng không có được ah! Cho mình cái hình đi bạn , cụ thể là bạn bị lỗi chố nào

cobelanna

thua ..sau khi tao Bookmark ...click vào cứ báo là Site not support thui .... Java bi zi chăng ?

ITC12345 thua ..sau khi tao Bookmark ...click vào cứ báo là Site not support thui .... Java bi zi chăng ? Bạn làm ơn đọc đi Lưu ý hộ mình cái, vừa nói là nêu gặp lỗi đó thì bạn hãy vào trang chủ fast-debrid.com trước rùi mới add cookie mà

vhphong_nt

acc ngon.đang xài nè.Thank chủ thớt nhìu lém

À mà cho mình hỏi platium và premium cái nào ngon hơn vậy?

Ebenezeer

Sao mình down nó cứ bị báo là "Your links will download immediately" mà IDM không chịu down.

copedangyeu_tt

huyga123 Sao mình down nó cứ bị báo là "Your links will download immediately" mà IDM không chịu down. Bạn hãy kiểm tra coi, host đó có nằm trong danh sách leech dc không nhá

---------- Bài thêm lúc 09:29 ---------- Bài trước là lúc 09:26 ----------

danquantuvevn acc ngon.đang xài nè.Thank chủ thớt nhìu lém

À mà cho mình hỏi platium và premium cái nào ngon hơn vậy? Plantium ngon hơn bạn ah , premium là vip thôi, Plantium là bạch kim

Colin

Mình vừa test link khác thì nó hiện link down mà rùi nó down html không à. Có cách khắc phục không bro.

Mình sài Chrome

world_boy_17

huyga123 Mình vừa test link khác thì nó hiện link down mà rùi nó down html không à. Có cách khắc phục không bro.

Mình sài Chrome Lạ nhỉ mình down bình thường mà, bạn có thể post 1 link mà bạn leech lên dc chứ

hhungcodon123

Days to Learn jQuery14022012.part2.rar
Days to Learn jQuery14022012.part1.rar

Mình làm 2 link này.

minhthien101988

huyga123 Days to Learn jQuery14022012.part2.rar
Days to Learn jQuery14022012.part1.rar

Mình làm 2 link này.

Có thể fast-debrid đang bị lỗi hót đó , để lúc khác bạn down xem sao! mình test trên các host khác thì bình thường, mà cái host này mình cũng down không dc, và nó ra html

Cũng có thể host vừa đóng cửa. Vì mình thấy có một thông báo:

Due to servers overload upload/download speed may be slow. Currently working on improving the situation.

Và mình cũng không thấy cho free download

Các chủ đề có liên quan khác