Milbyrne

Mình có tìm hiểu khá kĩ về các bài viết nói về ArtMoney và CheatEngine (2 phần mềm này tương tự nhau)

Vấn đề đặt ra ở đây là: ArtMoney drudge về máu (HP), backbone (MP), kinh nghiệm (EXP), Skill,... khá tốt ! Tất cả mấy cái trên đều có số rõ ràng. Nhưng 1 số thứ khác liệu ArtMoney có drudge nổi ??? ( ví dụ như: thanh máu mà bất có bất kì số nào,...)

Nếu bạn nào biết thì xin đóng lũy ý kiến nha

Traveon

Trích:

Kyz

Mình có tìm hiểu khá kĩ về các bài viết nói về ArtMoney và CheatEngine (2 phần mềm này tương tự nhau)

Vấn đề đặt ra ở đây là: ArtMoney drudge về máu (HP), backbone (MP), kinh nghiệm (EXP), Skill,... khá tốt ! Tất cả mấy cái trên đều có số rõ ràng. Nhưng 1 số thứ khác liệu ArtMoney có drudge nổi ??? ( ví dụ như: ống Stamina trong Diablo, hay thanh máu mà bất có bất kì số nào,...)

Nếu bạn nào biết thì xin đóng lũy ý kiến nha

Ai bảo thanh Stamina, HP và Backbone trong diablo bất có chỉ số? kể cả điểm kinh nghiệm cũng có chỉ số. coi lại đi. con chuột đâu rồi? trỏ chuột vào mấy cái thanh ẫy xem sao?

2 phần mềm trên có chức năng và cách thức hoạt động tuơng tự nhau, Cheat Engine có phần nhỉnh hơn vì cái này có thể drudge một số bold online (VD: Gunbound) còn Artmoney thì drudge bold offline tốt hơn.

Derren

Trích:

zzvenuszz

Ai bảo thanh Stamina, HP và Mana trong diablo bất có chỉ số? kể cả điểm kinh nghiệm cũng có chỉ số. coi lại đi. con chuột đâu rồi? trỏ chuột vào mấy cái thanh ẫy xem sao?

2 phần mềm trên có chức năng và cách thức hoạt động tuơng tự nhau, Cheat Engine có phần nhỉnh hơn vì cái này có thể drudge một số bold online (VD: Gunbound) còn Artmoney thì drudge bold offline tốt hơn.

À nhầm, mình giả sử 1 bold nào đó bất có cả chỉ số cụ thể lẫn % thì phải làm ra sao ?

Còn drudge bold online bằng CheatEngine bạn có thể chỉ dẫn được không? (dù vừa lỗi thời)

Lazzaro

Trích:

Kyz

À nhầm, mình giả sử 1 bold nào đó bất có cả chỉ số cụ thể lẫn % thì phải làm ra sao ?

Còn drudge bold online bằng CheatEngine bạn có thể chỉ dẫn được không? (dù vừa lỗi thời)

Her her, Bất cứ thứ gì trong bold đều có một chỉ số để quy định nó, chỉ là trong bold bất thể hiện thôi.

còn cái CheatEngine thì mình cũng mới drudge được mỗi gunbound thôi. nó hoạt động tuơng tự như Artmoney nhưng ở Cheat Engine thì làm chuyện với hệ thập sáu phân. (chỉnh sữa dãy bit) cái đó mình cũng bất rõ lắm nên bất giúp gì bạn được. rất tiếc.

Gti_vn

tui dùng artmoney cũng lâu rồi, những bold offline có chỉ số exp đều có thể drudge được

Penn

Trích:

zzvenuszz

Her her, Bất cứ thứ gì trong bold đều có một chỉ số để quy định nó, chỉ là trong bold bất thể hiện thôi.

Nếu nó bất thể hiện trong bold thì drudge như thế nào hả bạn ? Mình cũng có nghe nói sơ qua rằng dùng ArtMoney chase "Unknown Value" để drudge những thanh bar (không có số) nhưng bất hiểu sao khi chase thì ra "all are possible" → Không lẽ bó tay ???

Các chủ đề có liên quan khác