lathinga6

e đang định mua laptop dưới 15tr phuc vụ cho lập trình, photoshop. ai biết máy nào được chỉ giùm e được không a

Nếu làm văn phòng thì mua con này: Dell Inspiron 15R N5110 T561232 hay Dell Inspiron 14R N4110 5982J5 Mình dùng con thứ nhât, thấy tốt ra phết. Pin ~4 tiếng, chạy mượt.

---------- Bài thêm lúc 13:13 ---------- Bài trước là lúc 13:10 ----------

Con thứ hai có card đồ họa AMD Radeon HD 6630M, 1 GB, giá cao hơn tí. Hợp với nhu cầu của bạn

quangloc1953

Đây là cấu hình máy của mình. Mình cũng học về CNTT nên thấy nó ổn, bạn tham khảo xem sao:

Giá của con này là 14tr500. Mình mới mua cách đây 1 tuần

thocon55

Hà Việt Đang có KM ngày Valentine. Bạn vào link rồi chọn nhé

pe_gua

I-ProVn Đây là cấu hình máy của mình. Mình cũng học về CNTT nên thấy nó ổn, bạn tham khảo xem sao:

Giá của con này là 14tr500. Mình mới mua cách đây 1 tuần Con i5 này 2 nhân 4 luồng,

Theo mình nếu làm đồ họa, photoshop, vẽ 2D nên dùng i3 sb + card rời thì hơn

meocon_sunrang

I-ProVn Đây là cấu hình máy của mình. Mình cũng học về CNTT nên thấy nó ổn, bạn tham khảo xem sao:

Giá của con này là 14tr500. Mình mới mua cách đây 1 tuần Có 1 con gần tương tự y hệt, đang được bán giá ~ 10.5 tr đầy trên các trung tâm vi tính

hr_10012002

manhkinhh0n nhưng mà thấy dell k có card nvidia na. còn asus vừa bảo hành 2 năm vừa có card nvidia đó là lúc trướ.. còn bây giờ Dell tích hợp card nvidia nhiều lém..

ngavec

thế còn e acer timeline 4830 thì thế nào các bác. e thấy đánh giá cũng được

binhcong_bc

acer nhanh hỏng lắm! bạn cứ phang con DELL vostro 3450 máy khá mạnh, lại mát nữa vỏ nhôm rất đẹp & sang trọng

Các chủ đề có liên quan khác