Gedaliah

SAu đây mình xin post mấy clip VN'sGTL tối qua

TẬP FULL

Và Mấy tiết mục tiêu biểu

nhảy MJ

kịch câm vô đối

Chàng trai với giọng hát hiếm thể hiện bài home

OPERA

và tiêt mục gây ức chế-gia đình lựu đạn nổ siêu to vừa thu hút gần 74k lượt xem,6k7 dislike và rất nhiều còm men chửi

chauthanh2790

Hqua xem gia đình con dở hơi này mà ức chế. Đúng là con hát mẹ khen hay. Phải m` lúc đó có mặt ở đây kiểu j` cũng cho nó vs mợ nó mấy viên gạch vào đầu

suongrong269

hihi mới xem hồi chưa song nek Vố đối nhất là tập kick câm

úp chế clip quăn bm cua gia đình em 15t

Derrell

Cô bé : " Kính thưa ban giám khảo con có thể hát được 6 thứ tiếng, nhưng hôm nay con xin hát tiếng mẹ đẻ ạ "

Mẹ : " Gia đình tui tự nhận xét thấy cháu nó quá có khả năng " --- Câu này " hay " nhất

Nói chung bác gái không nên nói vậy về con gái mình trước đông khán giả như thế cũng như chuyện " ý kiến " sau lời nhận xét của BGK. Ngoài ra, giọng hát của cô bé cũng không được tốt cho lắm . !!!

thien_vu_vn

vở kịch siêu ngắn ấy vừa xem thì cười muốn vỡ bụng nhưng lúc sau nghe nói đó là hoàn cảnh thật của ông ấy thì chẳng cười nổi nữa. Còn con bé 15 tuổi thì thật cũng không trách được, sống trong cái gia đình như thế, tất cả người nhất là bà mẹ lúc nào cũng nhồi nhét những ảo tưởng vào đầu từ khi mới lọt lòng thì làm sao mà không trở nên như thế được, giọng cô bé ấy tuy không đặc sắc nhưng cũng không đến nỗi quá tệ, chỉ có bà mẹ là vô đối thôi, suy cho cùng thì cũng là lỗi của người lớn.

myanh882006

các bạn thông cảm, tài năng của cháu nó được truyền từ đời ông đời cụ zồi cho nên cháu nó quá có khả năng hát.....sau cuộc thi Gót-Thé-Lần này tui dự là sẽ cho em nó đi theo con đường chuyên nghề hóa thể loại phá hủy VPop nước nhà cùng các đàn anh đàn chị như Thím HÀ,Phi Thanh Vân, Hốt Shit Trâu.....Phương My và hàng loạt các thím khác có số có má trên thị trường hiện nay........( Face em nó đây ae vào khéo dẫm phải mìn nhá : )...

mình độc ấn tượng tiết mục của "cô...to" 15t chứ không phải cô bé 15t, hát thì giở ẹc, thế mà ban đầu cái thèng đi cùng giới thiệu là hát đỉnh của đỉnh, nghe nguy hiểm ác. Lại còn cộng thêm bà mẹ còn thanh minh, nhìn xấu hổ đếch chịu được, à cũng không bỏ qua được cả cái tiết mục diễn kịch "bị vợ đuổi" của cái bác gì gì ấy, ấn tượng khó phai.^^!

atrangbeo266

ôi trời ạ cả gia đình KẾT show hàng, nói nổ hết biết. " Dạ em cũng có thể nói dc 200 thứ tiếng nhưng em muốn sử dụng tiếng mẹ đẻ thôi ạ"

loveky2707

Chuẩn do con mẹ cả thôi chứ còn con con có làm j` sai đâu . E nó chỉ là ng` bị hại thôi mà . các bạn có lệ quyên gạch tặng gia đình e nó thì chỉ nên biếu riêng thằng a nhận xét con e "đỉnh của đỉnh" và con mợ mìn KẾT quăng bm kia thôi

heochauau

Gia đình con này giở hơi thật nổ kinh khủng chỉ muốn cho nó 1 viên cho đỡ tức

chocopie_babe

Quỳnh Anh 15t hát vậy mà tưởng ghê lắm,màn giới thiệu cứ tưởng thiên tài phương nào.Mà gia đình em nổ ghê quá(trừ ông ba),mẹ em chắc là thần bm mìn,còn em đó chắc cỡ thần gió.Cho em ấy 1 dislike + cục gạch nè

---------- Bài thêm lúc 23:07 ---------- Bài trước là lúc 23:06 ----------

Comment từ youtube đây:

2:41 : Những gương mặt hồi hộp để lắng nghe giọng ca vừa được PR quá "đỉnh của đỉnh" .

2:54 : Những Fan trung thành của ca sĩ "đỉnh của đỉnh" .

5:49 : Bọn tao bực lắm rồi đấy .

5:55 : Con điên này sao hát hoài vậy ?

8:57 : Đâu phải công ty của mụ mà sao* diễn thuyết hả mụ béo ?

Các chủ đề có liên quan khác