vihungcamthoa

Sao mình import cookies không được nhỉ? Nó báo "0 cookies"! Mà mở file txt ra thấy acc và pass chứ không như mấy loại cookies khác nhỉ?

vnn_vn

hung160990 cho mình cái link cái

tìm mãi mà k thấy afoolman2000 Sao mình import cookies không được nhỉ? Nó báo "0 cookies"! Mà mở file txt ra thấy acc và pass chứ không như mấy loại cookies khác nhỉ? link lại nè. chủ acc không biết cách tạo file cookies thì phải

mình xin phép up giùm nè.

zimoon bản của chủ thớt ah yes. do chủ thớt hình như không biết export cookies nên mình làm giùm cho bạn nào xài FF ấy mà

---------- Bài thêm lúc 10:30 ---------- Bài trước là lúc 10:29 ----------

DUNGNV620 nhu cut............. haiz. thật là ô nhiễm 4rum

---------- Bài thêm lúc 10:31 ---------- Bài trước là lúc 10:30 ----------

rady17 Cai 4share sua the nao ban down cái bản 4share trên đó mình poss rồi xem là biết

huucong246

afoolman2000 Sao mình import cookies không được nhỉ? Nó báo "0 cookies"! Mà mở file txt ra thấy acc và pass chứ không như mấy loại cookies khác nhỉ? hì mình k extract nó thành file cookies mà dùng cái add on của GC để lấy ra user + pass dưới dạng GC nên thế

@ngoichcodon : log vô 4share rồi vào file chọn import and export, next chọn cookies là ok phải không bạn

Mình không muốn share hẳn thành file như vậy, để cho anh em tìm hiểu tẹo cho vui mà

ngalovexuan

Adam Hoàng hì mình k extract nó thành file cookies mà dùng cái add on của GC để lấy ra user + pass dưới dạng GC nên thế

@ngoichcodon : log vô 4share rồi vào file chọn import and export, next chọn cookies là ok phải không bạn

Mình không muốn share hẳn thành file như vậy, để cho anh em tìm hiểu tẹo cho vui mà thì log vào FF rồi thì exportcookies ra thành file thôi. Bác n_tienloi có chỉ dẫn rồi mà

quabongvang

as00097790 Sao chủ thớt ghi "hướng dẫn" mà mình chẳng thấy có cái "hướng dẫn" nào hết vậy? chỉ dẫn của bạn đây

thuy_nicky

Acc ngon lành cành đào, thank bạn rất nhiều, lấy acc cua anhcontiem ma đk hoài không thấy gửi mail lại mai nhờ có bạn.

ngoichocodon có vẻ siêng quá ta. update liên tục z Giúp người, người giúp, đôi bên đều có lợi mà bạn

chạy file reg 4share rồi. trong idm vừa hiện acc rồi nhưng khi add link vào thì chỉ ra .html (dung lượng 5.5K) trong khi dung lượng file cần down là 200MB

duybeo_ngo_hihi

vietnobi chạy file reg 4share rồi. trong idm vừa hiện acc rồi nhưng khi add link vào thì chỉ ra .html (dung lượng 5.5K) trong khi dung lượng file cần down là 200MB Tình trạng như trên là do acc dowload quá 100gb/ngày

Bạn vui lòng chờ hôm sau nha.

Update lại ở trang 1 các bạn load lại nhé

Các chủ đề có liên quan khác