rose_huynh89

Chào các bạn mình thực sự thấy buồn vì còn những con chó KẾT ăn không, vừa share cho nó dùng nó còn change pass 1, đổi pass 2, xóa file sẻ chia định ăn không acc của mình nữa.

Chán thôi share dưới dạng cookies cho nó lành :

Thank các bạn ủng hộ

Acc vừa được up thêm ngày, cụ thể :

acc 4share : 11-03-2012

acc fshare : 17-02-2012

bạn nào xài acc 4share vui lòng không thay đổi dung lượng sử dụng nhé, để 10g thì còn acc xài lâu, 2 acc này mình sẽ share lâu lâu nên anh em vui lòng đừng thay đổi. Ai thấy bị đổi dung lượng change lại 10g dùm mình nhé

a3_hq

hung160990 sao load cookie nó kêu là không có cái nào load được nhỉ Đừng load Cookies, mình k extract hẳn thành file để import.

Bạn dùng google crome rồi cài thêm addon "Edit this cookies" rồi add vào ô màu đỏ tại bài đầu tiên mình post là được

buiquangvinh_88

hung160990 dùng google chrome thì làm ntn bạn

mình làm mãi mà chả được Bạn tìm qua mấy bài chỉ dẫn add cookie vào GC nhé, có nhìu chỉ dẫn rồi mình k muốn viết lại

blue_page3006

N@M@NH sao không share acc+pass hay file .reg chứ cookies khó xài qúa cái cookies này dễ xài mà. chỉ cần vài thao tác đơn giản là được. , cần chỉ dẫn thì có nhiều top lắm đó

cop_con86

Mình làm trên fshare được rồi. Thế còn 4share thì làm theo kiểu 4share_userid với 4share_userpass không được.

Colin

Adam Hoàng Bạn tìm qua mấy bài chỉ dẫn add cookie vào GC nhé, có nhìu chỉ dẫn rồi mình k muốn viết lại cho mình cái link cái

tìm mãi mà k thấy

Các chủ đề có liên quan khác