đây là host của VNG trên Back-bite Me, mỗi được 100GB lưu trữ, tốc độ không giới hạn (cái này là KẾT lắm rồi)

tuy nhiên gặp cái này hơi bực mình tí

mọi người ai đăng kí thành viên chính thức được thì vào dùng thử nha

tranbaochau2004

Sâu Lùn hic, k dc thành viên chính thức, jo phải làm sao trong 4-rum có cái topic nhận đk thành viên chính thức. không mặn mà vs back-bite cho lắm nên cũng chả xin làm gì

tieu_lienvnn

Đăng ký thành viên chính thức nghe đâu phải để lộ giấy chứng minh thư>>> nó bắt bớ chắc dễ hơn... internet là tự do, mà như vầy khác gì nó quản con trẻ

Cái đăng kí chính thức quá lằng nhằng.

Nếu mình tải vài bộ JAV lên nó chả đến tận nhà xích cổ lại vì tội "tàng trữ và phát tán văn hóa phẩm đồi trụy" ấy chứ

manlyboy_266

j4cks0n_1st Cái đăng kí chính thức quá lằng nhằng.

Nếu mình tải vài bộ JAV lên nó chả đến tận nhà xích cổ lại vì tội "tàng trữ và phát tán văn hóa phẩm đồi trụy" ấy chứ up lên rồi share mình lun nha

chip_pro_95

Christy.8x ý bạn là sao nhỉ, bực mình cái j ??? chắc ý bạn đó là IDM không bắt link , phải copy URL bỏ vào IDM ,

mình vừa down thử vài file ,google chrome dành phần hết , không test được tốc độ.

copy dán vào IDM thì speed ~ 700kb/s , quá đã.

Siegfried

ý mình nói là trong file này tên là Plants vs. Zombies 1.2.0.1073.rar

lúc down về tên nó lại thành Plants vs. Zombies 1.2.0.1073_1326781628.rar

nói chung là tự nó thêm vào mấy số lằng nhằng phía sau

He0_Ngox

Xài free vài tháng nó bắt đóng phí mới max băng thông thì mấy bố cũng bỏ hết .Thôi dùng Fshare với 4share cho lành .

Eideard

Mấy bác này chắc chỉ cho thế này vài bữa đầu để câu khách thôi . Vài bữa MF toi ae kéo về host VN xài có khi bác VNG lại bắt nạp card vd như 60k tải được 600MB

Camdin

Thành viên chính thức là sao?Làm sao biết mình là thành viên chính thức hay k nhỉ?

Darsy

Nếu ae không muốn đăng ký thành viên thật trên back-bite thì làm theo cách sau...

Cách 1: Chúng ta khai sai địa chỉ giả và giớ tỉnh giả...(OK)

Cách 2: Chúng ta sẽ dùng cách này là an toàn nhất là không đăng ký...(OK)

paul_phong

cho tớ cái link collection
j4cks0n_1st Cái đăng kí chính thức quá lằng nhằng.

Nếu mình tải vài bộ JAV lên nó chả đến tận nhà xích cổ lại vì tội "tàng trữ và phát tán văn hóa phẩm đồi trụy" ấy chứ

Jeanelle

mình vừa đk được thành viên chính thức

hứa cho tài khoản nghe nhạc VIP mà không thấy nơi

chán

Các chủ đề có liên quan khác