cho em hỏi là em dùng chương trình nero vision 9 để ghi DVD, mà tình hình là em bỏ vào đầu DVD để xem thì nó chạy nhưng mà không tự chuyển bài khác, mà chỉ chạy bài đầu rồi đứng quay về lại menu chính, phải bấm play thì mới chạy tiếp.

Mọi người ai biết chỉ em với

kuku_t3

uhm........ cái vấn đề này mình cũng đang thắc mắc đây! Sao dùng Nero Burn DVD mà hok auto next được. Toàn về menu chính sau đó lại Enter chọn bài... nản.. ai biết xin chỉ giáo!!!

Te_Dien

@tuanchau3069 hìnhcoi nhưkhông ai biết hết, chán gê mình đang cần gấp để làm DVD đem dzìa quê koi

có ai hem? làm ơn giúp dùm với, please

thì tớ chỉ biết làm bằng Video bằng Proshow... G or D thui... xong thì Burn bằng Nero! chứ Burn từng bài ra DVD cho đầu đĩa đọc thì đúng là nó chạy xong 1 bài lại về menu lựa chọn.... Chán nhể??? Forum hem có ai giúp sao??

chuot_vip

Trong Edit Menu chọn Customize chọn Disc/Project chọn Disc Settings chọn

End action: Play next title là qua bài mới

(Nếu để Jump to menu là trở về nemu chính

Mình dùng Vision 10 chắc V9 cũng vậy

Clintwood

vucn Trong Edit Menu chọn Customize chọn Disc/Project chọn Disc Settings chọn

Mình dùng Vision 10 chắc V9 cũng vậy thì ra là vậy, Thank bạn nha để mình thử coi

thienan2672000

vucn Trong Edit Menu chọn Customize chọn Disc/Project chọn Disc Settings chọn

Mình dùng Vision 10 chắc V9 cũng vậy Mình hok thấy bạn ơi.. mà Nero 9 burn DVD nhét đuôi .mpg vào mà nó k nhận... lại phải xài Nero 7 đây này... chán ! @@

boxgreenstar

Dung phan mem khac cho nhanh ban ah, vi du nhu - WinAVI Video Converter DVD 11.5, hoac convertXtoDVD 4.link day tren ketnooi.com/forum nha minh y. nhanh de lam, khong ken dinh dang add video. tuy chinh menu don gian, toc do render vuot troi. cau hinh cao Core I 3 mat 20phut/1DVD 4.3Gb

trước hết cứ nối các bộ phim đó lại thành 1 video duy nhất, dùng procode đổi đuôi sang vob sau đấy burn là ok thôi

Các chủ đề có liên quan khác