fan_tctuvan

Trong trường hợp ai sử dụng Office2007 mà lưu book dưới dạng .docx mà kô thể mở trên máy khác sử dụng Office2003 thì bạn có thể chuyển đổi book đó thành .doc bình thường qua trang này

Thế là bạn có thể đọc được nó rồi!

fan_tctuvan

hic bất biết có phần mềm nào chuyển đổi bất chứ chuyển thế này khi nào cho xong

may_chui_tao

cần gì phải dùng phần mềm đó cho mệt chỉ cần vào save as theo định dạng chat 2003 là tất cả các máy đều chạy tuốt (mà thời (gian) này ai xài chat 2003 nữa)

yeunu

tại sao khi sau khi em đánh máy xong rùi book apple của em lại tự động chuyển thành .docx

Huw

chào bạn

thường thì book chat 2007 sau khi ấn nút save thì nó chắc chắn sẽ lưu book đó dưới dạng .docx bạn chỉ cần vào save as rồi chuyển dạng cho nó thành book 2003 dạng .doc (theo kinh nghiệm của mình thì tất cả văn bản sau khi lãmong bạn nên lưu thêm 1 bản dạng .doc nữa bởi vì nếu lưu nó dưới dạng .docx thì sẽ gặp rắc rối khi bạn in nó ra giấy đấy)

Faer

cái phần mềm FileFormatConverters hỗ trợ cho chat 2003 đọc vsf sửa book ưord 2007 chẳng có tác dụng mấy! Dùng docXConverter tốt hơn nhiều! không bit các bạn thấy thế nào chứ em thây vậy đấy!

Perry

ko được bạn ơi! vì mình mở không được thì làm gì save as được chứ!

Mantotohpa

Quote:

Được gửi bởi lehoanghuuvinh

ko được bạn ơi! vì mình mở không được thì làm gì save as được chứ!

bạn đọc cái acknowledgment #6 chưa?

Stanley

Bạn dùng luôn chương trình Portable MS Word cho nhanh, tiện.
Link---->

Edmundo

Quote:

Được gửi bởi th07_khtn

cần gì phải dùng phần mềm đó cho mệt chỉ cần vào save as theo định dạng chat 2003 là tất cả các máy đều chạy tuốt (mà thời (gian) này ai xài chat 2003 nữa)

hix.. tui xài word97 Nhanh.. gọn.. bất cần cài cắm..

Các chủ đề có liên quan khác