Meldryk

Mình down phim vs game trên MF từ hồi trước tết đến h cứ lẹt đẹt 30KB/s, mình tưởng mạng nhà mình bị sao, test thử cái link fshare thì vẫn 600KB/s vù vù, mình nghe tất cả người nói từ cuối tháng 1 VNPT bị bóp băng thông, đến khổ

Ơ, các bạn dùng gói gì của vnpt mà down chậm thế??

Em dùng gói 165k/1 tháng mà down max ~500kb/s.

Lúc nào mạng nhà bị chậm là báo nó cài lại, xài 2 năm thay 4 cục mạng rùi

Bertolde

j4cks0n_1st

Bạn có hiểu bạn đang nói cái gì không thế? Đúng là thừa một câu, nhưng những câu khác thì đúng.

---------- Bài thêm lúc 20:28 ---------- Bài trước là lúc 20:27 ----------

nhanhtay1 Ơ, các bạn dùng gói gì của vnpt mà down chậm thế??

Em dùng gói 165k/1 tháng mà down max ~500kb/s.

Lúc nào mạng nhà bị chậm là báo nó cài lại, xài 2 năm thay 4 cục mạng rùi Đây hết mức chỉ đến 410 kB/s

Bran

Ơ sao cái web vào thì nó cho qua cái web đọc báo 24h vậy ta.

be.always

thebestofall Đúng là thừa một câu, nhưng những câu khác thì đúng.

---------- Bài thêm lúc 20:28 ---------- Bài trước là lúc 20:27 ----------

Đây hết mức chỉ đến 410 kB/s em được 450kB/s

cơ mà nối mạng 5-6 năm rồi vẫn bình thường, chỉ có tầm 1 năm đổ lại đây hay gặp sự cố này nọ, hay cái đường cáp tới tuổi rồi

duy_khuong71291

Mình ở Long An, tốc độ MF vẫn bị bóp cổ như thường. Không có gì là thay đổi. Làm ăn như VNPT là móc túi khách hàng đó.

Miquel

Tình hình là có người bị có người không bị (cùng VNPT cả).

Có thể do nhà mạng chặn mà cũng có thể do US nó chặn một số dải IP.

Có kêu cả cũng không giải quyết được nhanh hơn đâu, phải chờ nó fix thôi

tieuquy_h1k

vnpt làm ăn như shit...mạng íu như quỷ á...tức không chịu dc..mà down mấy trang việt nam nhanh nha,,down host nước ngoài như mediafire..thì chậm kinh khủng lun đó...

Henrick

shevamoon

vnpt dùng proxy này down max speed Good proxy, nhưng mà cũng bằng được 1/2 lúc trước ak, dù sao cũng Thank bạn

p/s: bạn kiếm proxy ở đâu z, share ae vs dc ko!!

Filmer

tr.duy Good proxy, nhưng mà cũng bằng được 1/2 lúc trước ak, dù sao cũng Thank bạn

p/s: bạn kiếm proxy ở đâu z, share ae vs dc ko!! Ngay trong box có vài topic share proxy đó bạn, dùng cho cả FPT và VNPT nhé

pe.kull

mạng VNPT đến ngày 6/2/2012 vẫn chậm có gi thay đổi đâu, toàn bọn bốc phét bên trên, đọc mệt hết cả người

taido_lovelife

Mạng Viettel FPT down Maxspeed, megavnn nản thật ,chậm như rùa,lúc trước còn down 50kbps/s giờ dc vài chục,Bọn nó làm ăn kiểu gì không biết

Charlton

j4cks0n_1st

Ngay trong box có vài topic share proxy đó bạn, dùng cho cả FPT và VNPT nhé z mà mình cứ tưởng chỉ dùng cho FPT, toàn thấy mác proxy cho FPT

Kiley

Sao các bạn dùng Megaeasy toàn down dc tầm 500kB/s, thậm chí có bạn còn bảo 600kB/s thế nhỉ?? Nhà m dùng MegaEasy 2 năm nay rùi, down ở MF lúc max speed cũng chỉ tầm 460kB/s là cùng, còn Fshare acc vip cũng tầm ấy, có lúc thì nhảy lên 500 nhưng lại xuống ngay thôi

Fillmore

các bạn còn được vài chục Kb/s sướng chán, nhìn em từ giữa tháng 1 đến bi h nè @.@

Các chủ đề có liên quan khác