K biết bài này vừa ai pót chưa nên mình post lên cho những ai chưa biết:

để có acc vip fshare nên dùng ff

bạn nên down bản mới nhất tại đây

sau đó down 2 file này về:

Cookies

và file thứ 2

đầu tiên bạn nên kiểm tra xem ff mình vừa có add on cookies hay chưa bằng cách vào
menu tool\import cookies...

nếu thấy thì ok còn k có thì bạn làm theo chỉ dẫn sau

bạn cài đặt add on này nhé

sau đó vào tool\import cookies... rồi chọn đến file thứ nhất bạn vừa down về. nếu thấy hiện Import 7 cookies là ok

rồi bạn ấn+crtlshilft+a để vào menu add-on của ff

tìm từ khóa greasemonkey và add nó vào ff

OK bước cuối là vào ff down file thứ 2 (link trên) về và càilà ok giờ thì bạn vào
và tận hưởng đi ))))))))

đảm bảo acc xài ngon lành và k die

phamngoan8x

thank bạn bài viết rất bổ ích. à bạn cho mình hỏi làm sao để add acc trên vào tool download được vậy nhỉ. là cái jdownload ý. đang là down mấy ngày nay rùi lâu vãi.

ừm k có gì cái này free cho anh em cho dù có báo "tài khoản của bạn đang đăng nhập ở máy khác" vẫn dùng ngon lành

nh0c.c0ol ừm k có gì cái này free cho anh em cho dù có báo "tài khoản của bạn đang đăng nhập ở máy khác" vẫn dùng ngon lành ngon lành đâu, e thấy báo tương tự bác nhưng click vào có được đâu, nó cứ đơ ra, bác nào chỉ cách khác phục cái

abc_teen

mrgeni ngon lành đâu, e thấy báo tương tự bác nhưng click vào có được đâu, nó cứ đơ ra, bác nào chỉ cách khác phục cái Đã giúp cho bác này ^^

♥ Chém Gió ♥ Đã giúp cho bác này ^^ Mình làm như bạn nói, rùi click vào, nó vẫn đơ như cây cơ...

Helpppppp....

Colin

nh0c.c0ol K biết bài này vừa ai pót chưa nên mình post lên cho những ai chưa biết:

Cookies

và file thứ 2

đầu tiên bạn nên kiểm tra xem ff mình vừa có add on cookies hay chưa bằng cách vào

sau đó vào tool\import cookies... rồi chọn đến file thứ nhất bạn vừa down về. nếu thấy hiện Import 7 cookies là ok

OK bước cuối là vào ff down file thứ 2 (link trên) về và càilà ok giờ thì bạn vào
và tận hưởng đi ))))))))

Bác chủ thớt helpppppp

---------- Bài thêm lúc 17:33 ---------- Bài trước là lúc 17:32 ----------

nh0c.c0ol K biết bài này vừa ai pót chưa nên mình post lên cho những ai chưa biết:

Cookies

và file thứ 2

và tận hưởng đi ))))))))

Bác chủ thớt helpppppp

Farquarson

nh0c.c0ol lưu ý chuyện down vs tốc độ 4M/s cũng có thể làm chậm hệ thống cẩn thận ra đảo chơi đó bạn.ko được post bài ghi toàn chữ màu đỏ đâu

ủa sao diễn đàn lắm cái quy định vớ vẩn thế tự do màu sắc chứ

---------- Bài thêm lúc 19:10 ---------- Bài trước là lúc 19:10 ----------

funnybird3385 Bác chủ thớt helpppppp

---------- Bài thêm lúc 17:33 ---------- Bài trước là lúc 17:32 ----------

Bác chủ thớt helpppppp sao vậy bạn

Các chủ đề có liên quan khác