Tình hình là tớ vừa lỡ làm cái gì chả nhớ rõ. Hic! Bây giờ Start -> Shut Down nó hiện cái bảng như hình vầy nè:

Khi Shut Down thì thế mà khi MỞ máy lên nó hiện 1 cái bảng đòi password gì đó mới mở được mình bí quá enter đại nên cũng vào được @@

Hic ai biết tắt bỏ cái đó đi không

Quarrie

cài lại windows chắc dc đó bạn à , cái lỗi này nhìu người gặp rồi trên google có nhìu lắm bạn cứ search đí khác có

tomcat.2008

thaihoangks Bạn vào Start/Run gõ control userpasswords2 rồi bỏ dấu check ở mục "Users must...." là được Hic mình làm theo không biết bị làm sao mất hết 1 số thứ ở ổ C T.T

hot_boy02005

Bạn vào Control Panel>User Accounts>chang the way user log on or off>tick chọn vào 2 mục Use...>sau đó Apply là được.

lananh_VN

Huonganhyeuem Bạn vào Control Panel>User Accounts>chang the way user log on or off>tick chọn vào 2 mục Use...>sau đó Apply là được. đầu tiên dùng cách này nếu không được thì sau đó thử cách này:

thaihoangks Bạn vào Start/Run gõ control userpasswords2 rồi bỏ dấu check ở mục "Users must...." là được gl ^^

Bạn làm thế này nhé!

Vào control panel rồi tìm Users acount rồi lại tìm chữ Users acount kích vào. Lúc này hiện ra 1 cửa sổ bạn chọn Tab Advanced và bỏ dấu tích ở dòng Require Users to press Ctrl+Alt+Delete

Avrel

sieudaochichqqq Bạn chụp hình cái khung đòi nhập password lúc khởi động lên xem không lẽ dùng máy ãnh chụp pa!!! cái đó hồi xưa cũng bị, đang bình thường cái sấm sét 1 cái là ih như chủ thread

piggy_9x_piggy

Cái này có phải là lỗi đâu , chỉ là sự chọn lựa khi Shutdown máy thôi. Bn. làm theo mấy bn. ở trên là được !!!

cocuco Cái này có phải là lỗi đâu , chỉ là sự chọn lựa khi Shutdown máy thôi. Bn. làm theo mấy bn. ở trên là được !!! Sao chủ thớt bảo làm theo rồi mà bị ất vài thứ gì nữa kìa, khó hiểu, chỉnh lại cho nó không đòi pass khi đăng nhập thôi mà mất cái gì nhỉ?

lyxuan

bahoags Sao chủ thớt bảo làm theo rồi mà bị ất vài thứ gì nữa kìa, khó hiểu, chỉnh lại cho nó không đòi pass khi đăng nhập thôi mà mất cái gì nhỉ? Bó tay

Mất gì mà mất, chắc ổng cho ẩn đi đó thôi, trước giờ để hiện file hệ thống, giờ không để hiện thì lại thấy thiếu thiếu))) buồn cười

Các chủ đề có liên quan khác