ngocloan_sweet

có bạn nào biết cài Windows ?

thì chỉ dẫn cho mình với , mình chẳng biết làm gì hết ?

Thanks các bạn

o0_miss_le_0o

Hầu như đĩa windows bây giờ bỏ vô chỉ có chọn ổ-fomat-next-next là xong thôi

Bạn thử làm 1 lần là biết

samactrang94

nếu bạn không biết gì thì tốt nhất là ghost, 5 phút là có dùng ngay, hãy tham khảo các bài chỉ dẫn trong diễn đàn

360_123

Ặc, nhìn acc là rìu bạc đôi mà không biết cài windows là sao ta, làm mình hơi khó hiểu . Bỏ đĩa windows vào máy sau khi vừa chọn thứ tự boot máy ưu tiên cho ổ CD/DVD đầu tiên, sau đó nói bảo gì thì làm nấy thôi, nhẹ nhàng, chọn đúng phân vùng C formar sau đó ngồi bấm next và ok chờ đợi thôi .

Parnell

Bạn cũng có thể xài bản ghost dạng cài đặt như cài windows vậy

Xài onekey để ghost

Bản ghost đây này:

tmt_itc

chém gió ghê ta.rìu bạc đôi mà không biết cài windows ta.chắc mấy trăm bài viết bác viết bằng giấy chắc.dân mạng thi 2 ,3 tháng cài windows 1 lần là ít.chém kinh thật

google đi bạn " chỉ dẫn cài windows bằng hình ảnh "

sau đó chép ra giấy

mua đĩa windows lậu về

cài

sau đó tải tool về mà Cr-ack

kinh nghiệm của bản thân mình đấy, cài xong sướng lắm, có cảm giác mình khá là bá đạo

boyk9x chém gió ghê ta.rìu bạc đôi mà không biết cài windows ta.chắc mấy trăm bài viết bác viết bằng giấy chắc.dân mạng thi 2 ,3 tháng cài windows 1 lần là ít.chém kinh thật Có thể là ních của người khác thì sao, vd 2 người ở cùng 1 phòng,

boyk9x chém gió ghê ta.rìu bạc đôi mà không biết cài windows ta.chắc mấy trăm bài viết bác viết bằng giấy chắc.dân mạng thi 2 ,3 tháng cài windows 1 lần là ít.chém kinh thật @@ 2-3 tháng cài windows 1 lần chắc vài năm là vứt máy đi hay là thay ổ cứng chắc Bác còn chém hơn đấy

T thì cả năm nay chưa cài lại lần nào.

Ngày nào cũng bình bình 1-2 tập phim HD thôi, đọc báo lướt web cũng sơ sơ

dungpro116 Có thể là ních của người khác thì sao, vd 2 người ở cùng 1 phòng, thì hỏi bạn của họ nhanh hơn nhiều.hj

vanduongnvnv @@ 2-3 tháng cài windows 1 lần chắc vài năm là vứt máy đi hay là thay ổ cứng chắc Bác còn chém hơn đấy

T thì cả năm nay chưa cài lại lần nào.

Ngày nào cũng bình bình 1-2 tập phim HD thôi, đọc báo lướt web cũng sơ sơ Theo mình thì bn. ấy nói cũng hơi quá đối với 1 người dùng máy tính thông thường , nhưng mà mình cũng nói thêm để bn. biết là 2 -3 tháng cài Windows lại 1 lần đối với rất nhiều người thì nó cũng là 1 điều hết sức bình thường , hớ hớ . Nhớ ngày xưa có đứa bn. dùng máy tính kiểu gì mà cứ tầm dăm bữa nửa tháng là nó cài Windows hay Ghost lại 1 lần . Cho đến bây giờ cũng được 5 năm rồi đó bn. 19 !!!

little_chick

boyk9x chém gió ghê ta.rìu bạc đôi mà không biết cài windows ta.chắc mấy trăm bài viết bác viết bằng giấy chắc.dân mạng thi 2 ,3 tháng cài windows 1 lần là ít.chém kinh thật kể j` chứ,tham gia diễn đàn này có fai tất cả đều là dân IT đâu,có ng` tham gia vào các box khác như giải trí or thể thao thì sao mà biết hết được.như máy tui,từ khi mua h` mới cài lại windows có 1 lần.có ng` mới mua thì làm sao mà biết chắc là biết được chứ. Ngta k biết thì mới hỏi,chứ cái j` mà cũng biết cả thì có ai còn hỏi nữa k chứ

haphuong31_ptit

Tui vẫn có khi nữa tháng hay 1 tuần có thể phải cài windows lại tại nhác ghost ghê. Mấy bác đừng chém em. Biết là hại ổ cứng với nhanh hư máy tính nhưng bản thân KẾT cái mới cứ có cái gì hay là cài vô máy dẫn đến phát sinh lỗi không sửa được đành phải cài lại thôi

trahoa289

nhưng cái này trong diễn đàn mình có nhiều lắm, bạn chịu khó tìm trên forum là có hết thôi

Gerlach

Thôi có gì đâu mà ,cái gì cũng có lần đầu !

nhơ năm xưa hồi mình mới có máy tính cũng lên google cả ngày !

Cố lên bác ! không khó đâu !

nguyenthaoanh91

Cài windows rất đơn giản thôi nó chỉ có mỗi chuyện ENTER liên tục có mỗi cái lúc đồng y bản quyền là Y thôi mà. Mà rìu bạc đôi không biết cài windows thì không thể tin nôi. Từ đây => đại ca có khả năng chém gió và spam tốt

cent_yang

Nhìn những bài viết của chủ thớt:"nào là làm sao,làm như thế nào,... " là biết bác ấy đang vọc máy đấy

Nên các bạn nên thông cảm cho bác ấy

Các chủ đề có liên quan khác