Jian

dochihiep cái này là hơi bị chất đó nha hum nọ xem trên tivi thấy bảo làm cách này tăng sóng lên dáng kể đó anh em nào sóng wifi yếu làm thử cũng được

Nethanel

Nhà mình sóng mobi chậm rì à

có viettel là mạnh nất , để xem làm dc không vừa , gắn lun miếng tôn vào cái phone

Minh Chiến ĐL Mình đang dùng viettel mà không biết làm theo cách nào viettel thì là Dcom cách 1or 2 đó bạn

Có cách nào để 3g giảm nóng không nhỉ , mình mở mạng 24/24 chắc chết cái 3g quá , nóng hổi lun à

ke_da_tinh_050

trojanlogo Có cách nào để 3g giảm nóng không nhỉ , mình mở mạng 24/24 chắc chết cái 3g quá , nóng hổi lun à bạn k biết chứ miếng lon như mình làm đó tản nhiệt cho Dcom rât tốt (đõ nóng thì mìh nghĩ tốc dộ tốt hơn chút nũa đó-cái j cũng vậy, nóng thì k hoạt đọng tốt = có tản nhiệt), Dcom truyền nhiệt ra miếng lon mà

cái lon này co phải lấy lon bia cắt ra không nhỉ . nếu lon bia thi khỏe quá , mình lấy chục lon làm no bắt sóng cho mạnh hehehe

baocongmoccong

999doahong cái lon này co phải lấy lon bia cắt ra không nhỉ . nếu lon bia thi khỏe quá , mình lấy chục lon làm no bắt sóng cho mạnh hehehe dùng võ lon j cũng dc, mình k dùng lon bia, mà là lon Sting đó , 1 cái thôi, nhiều wa k dc đâu

hoacaphe85

trojanlogo Nhìn lạ nhỉ

Nhìn nâu thấy tương tự cái rada .cái này thì bắt sóng quá tuyệt cú rồi may mà nhà mình gần bộ đội cột sóng nhiều

kelangbat2002

hum mình đọc có bài hưỡng dẫn tăng sóng = cả cái thau nhôm ý mua 1 đoạn dây cáp USB rồi dòng ra ngoài tựa như cái ăngten TV thấy bảo tốc độ cải thiện đáng kể, ít bị tình trạng mất sóng mạng

Frederico

^

còn nhiều cái chế độc lắm cơ , mà mình chưa có công cụ đễ làm

nhưng mà tăng sóng thì thấy rõ lun đó

nh03m_ko0l

kfcplay hum mình đọc có bài hưỡng dẫn tăng sóng = cả cái thau nhôm ý mua 1 đoạn dây cáp USB rồi dòng ra ngoài tựa như cái ăngten TV thấy bảo tốc độ cải thiện đáng kể, ít bị tình trạng mất sóng mạng bạn thử cái lon xem thế nào, baỏ đảm sóng ngon hơn nhiều - nhìn như cái rada - hehee\p/s: cái ăngten thì mình chưa thử, mà cái võ lon thì khỏi phải đi mua

mecury118

để em kiếm cái lon bia đã.

---------- Bài thêm lúc 13:05 ---------- Bài trước là lúc 12:58 ----------

Sâu Lùn bạn thử cái lon xem thế nào, baỏ đảm sóng ngon hơn nhiều - nhìn như cái rada - hehee\p/s: cái ăngten thì mình chưa thử, mà cái võ lon thì khỏi phải đi mua dcom của bác là MF 190 ak?

mà bác có bẻ khóa băng thông dc ko?

Các chủ đề có liên quan khác