b4bjmjlo_9x

Lang thang vào facebook thì tìm được tin HOT . Bác nào hay up hay down file thì đây là dịp để sở hữu 1 tài khoản Premium ở có thời (gian) hạn lên đến 1 năm. WOW quá tuyệt cú .

Để nhận được tài khoản premium trị giá 39$ chỉ cần làm theo các bước sau đây:
Bước 1: Truy cập vào trang khuyến mãi

Bước 2: Nhìn xuống phía dưới có form đăng kí và làm theo như trong hình:

Bước 3: Vào mail để nhận Acc.

Have fun

Motxahoitante megashare hồi xưa của vnpt còn xài chứ giờ vnpt thành share vnn, megashare của nước ngòai, ít thông dụng rồi Mình thì KẾT các hàng free, hehe

frankenstain sao lại có

mình reg bằng cả yahoo và gmail đều không được Mình reg vào mail là có liền mà bác . Bác thử lại xem sao

trangbeauty_103

frankenstain sao lại có

mình reg bằng cả yahoo và gmail đều không được mình reg dc 5 cái mà.

p/s: mình dùng gmail. yh thì k thử)

thongxanh_92

có một topic nói đến cái vụ này rồi mà. mình thử 3 cái gmail rồi mà chưa cái nào có acc gửi về @@

karol_11791

huylly có một topic nói đến cái vụ này rồi mà. mình thử 3 cái gmail rồi mà chưa cái nào có acc gửi về @@

sao tương tự mình vậy

mình thử cả gmail cả yahoo lun

bác nào làm được rồi chụp cho cái ảnh từng bước với

25986_25986

frankenstain sao tương tự mình vậy

mình thử cả gmail cả yahoo lun

bác nào làm được rồi chụp cho cái ảnh từng bước với mình vừa thử thêm cái thứ 6, có ngay mà . bác bị j vậy hà. hay do IP k chừng

Forster

Sâu Lùn mình vừa thử thêm cái thứ 6, có ngay mà . bác bị j vậy hà. hay do IP k chừng

m cũng dùng ip viettel tương tự bác mà

chả hiểu sao

điền mail, đáp án xong ấn vào send rồi mà nó load xong vẫn về trang cũ

mail thì chả có gì, kể cả trong mục mail rác

huylly có một topic nói đến cái vụ này rồi mà. mình thử 3 cái gmail rồi mà chưa cái nào có acc gửi về @@ Vẫn được . Mình dùng hotmail và USB 3G viettel vô tư

thesunshin123

Azukori Mình reg rồi sao nó ghi là Free membership nhỉ ? Premium nó thể hiện ở đâu vậy ? Đăng kí được là Premium đó bác, nó chỉ cho đăng kí acc khi mua thôi Mình nghĩ thế

Các chủ đề có liên quan khác