K_A

mình KẾT khá nhiều game mini ở trang gamevui mà không download về được ai biết cách download chỉ giùm mình với nghen Thank trước nha

Rainger

Bạn có thể dùng chức năng GRAB ++ phần mềm ORBIT downloader để download nha.Bạn download dưới đây nha

.

Bạn mở game ra đưa con trỏ vào giwuax trò game sẽ thấy một dòng GET IT ở cạnh con trỏ chuột--> bấm vào đó nó sẽ hiện ra bảng GRAB + của ORBIT Bạn xem file đuôi SWF thì chuột phải vào đó và chọn DOWNLOAD --- thế là xong

Sr vì không có hình ảnh minh họa.

Chúc bạn download game thành công

2403_1994

dùng gigaget ấy

tui cũng download vài game ở đó về ròi

file download về có dạng *.swf

dùng IE hay ForeFox hay các trình duyệt wed ra là chơi ngon

joey_boo611

này dungab lừa lọc vừa thôi nhé làm gì có cái đowloa nào hả

Bạn có thể dùng chức năng GRAB ++ phần mềm ORBIT downloader để download nha.Bạn download dưới đây nha

Download here .

Bạn mở game ra đưa con trỏ vào giwuax trò game sẽ thấy một dòng GET IT ở cạnh con trỏ chuột--> bấm vào đó nó sẽ hiện ra bảng GRAB + của ORBIT Bạn xem file đuôi SWF thì chuột phải vào đó và chọn DOWNLOAD --- thế là xong

Nói như thế có nghe được ko

Shawn

huonglin này dungab lừa lọc vừa thôi nhé làm gì có cái đowloa nào hả

Download here .

Nói như thế có nghe được không

link của nó đây,

Birkhed

chỉ cần dùng IDM là được, vào option--> type file--> gỏ vào swf là xong nó sẻ tự bắt link game mà mình click vào

Radmund

samurai2008 mình KẾT khá nhiều game mini ở trang gamevui mà không download về được ai biết cách download chỉ giùm mình với nghen Thank trước nha Đầu tiên, bạn tắt hết các trình duyệt, các trang web

Bạn tải chương trình Save Flash này về rồi cài đặt:

Sau đó bạn dùng trình duyệt Internet Explorer (IE)vào trang và chọn game bạn muốn tải.

Bạn đợi cho game load hết 100%, sau đó bạn rê chuột vào game thì sẽ thấy nút hình đĩa mềm, bạn click vào mũi tên kế bên chọn Save Flash As rồi lưu vào máy tính.

Nếu muốn chơi Offline thì bạn click phải vào file Flash đó chọn Open with > chọn Internet Explorer.

Nếu trên trình duyệt hiện một dải băng màu vàng thì bạn click vào chọn Allow block connten là chơi được ngay trong trình duyệt

Còn nếu bạn muốn chuyển file SWF đó sang EXE để chơi trực tiếp thì dùng phần mềm SWS2EXE tại đây:

Chúc bạn vui.

minhthien101988

không cần chỉnh thêm SWF trong file type ( cách này khi load lại trò đó thì IDM sẽ down từa lưa mấy cái swf có trong trang đó, rắc rối lắm)

cách đơn giản: tìm link trò đó trong source của trang, copy dán vào IDM

1/cài IDM

2/ tăt hết trình duyệt rồi mở lại để nó nhận addon IDM

3/ vô trang game cần down , mở game cần down lên

4/ Ấn Ctrl + S , sau đó Mã nguồn web sẽ hiện lên

5/ Ấn Crtl + F , gõ vào " .swf " -> Ấn Enter

6/ Kết quả tìm kiếm sẽ đưa đến 1 đường link, copy hết đường link đó ( ví dụ : ) , lập tức 1 nút "download this file" của IDM hiện lên, click vào và down về ( hoạc copy link đó dán vào URL của IDM và down về thui )

Mất 1 phút 30 s để down 1 trò

bi_lak

1. Xuống phần dưới game

2. Vào Thêm vào blog/web

3. Copy chỗ URL, bỏ các chữ sau dấu hỏi chấm

vd: thành

4. Copy cái link đó bỏ vào IDM cho nó download

Các chủ đề có liên quan khác