thuynguyen_bmt

các bạn ơi liệu chat room nước ngoài có tương tự chat room Vn khi bắt mạng gia đình không,,mình mún vô đó học tiếng anh, ^^ trả lời giùm mình nha..Thank nhìu nhiug

binhyen245

Em hỏi vậy tất cả người biết trả lời sao đây

pó tay??

nhưng có một điều là tất cả thứ như thường cứ chát tẹt đi Ok

lynkxu_luvmubra

...là hổng nên zô đó để học tiếng anh đâu bạn ơi, cũng tương tự với tụi mình,tụi nước ngoài ở đó hay dùng ngôn ngữ chat không hà, thứ I là hổng hiểu, thứ II là nếu wen cách nói chuyện đó thì khi giao tiếp đời thường người nước cũng bị người ta đánh giá là mất văn hóa...

...ở đó tụi nó chửi thề nhiều lắm đó bạn,nói 10 câu thì 9 câu chửi...

...ở chatroom nước ngoài ,đề tài yêu KẾT là sex đó bạn, bạn KẾT không(tục thấy ớn đó nha,nếu bạn có cảm nhận về tiếng anh tốt)?>>

..nếu bạn thấy KẾT thì có đây: nghiệm đi rùi bít)

aye_l0v3_eya

" ALIGN="">
TYPE="application/x-shockwave-flash" PLUGINSPAGE="http://www.macromedia.com/go/getflashplayer">

yellow_moon1607

Đây là phiên bản Hack perfect 6052=>6059 ,năm2008 chúng tui đã cập nhật.

HIện nay chúng tui đã có bản 4VNMOD PRO (HACK PER +AUTO của 4VN) .Nếu gamer nào cần thì có thể mua của mình .Giá3 card VTC hay 5 Vina games -1 LIC ...

-Lưu ý đây là bản MOD PRO có các chức năng chính là

+AUTO ARROW (Không cần ấn phím)

+AUTO SPACE

+Chức năng KILL BOSS AUTO (Tốc độ KILL BOSS nhanh gấp 4 lần bình thường ,và không phảo ấn gì cả )

+HACK nhảy Beat-UP

+Hack EXP ( 1 ván đạt khoản 10.000 đến 20.000 kinh nghiệm )

+Hack B-Boy

+Tự động PER (tức là trong khi nhảy muốn PER lúc nào thì PER )

Co The Lay Lai Cac Nhan Vat Va Nan Cap LV Cach Nhanh Nhat ..?

Bản MOD này khác hẳn với các bản MOD của các tiệm NET (chỉ có 1 chức năng PERFECT trong Room Kill BOSS)

-Bây giờ tui sẽ chỉ dẫn các bạn DOWNLOAD và cài đặt 4VNMOD PRO,không có LIC các bạn vẫn sử dụng được chức năng MultiACC (Chơi nhiều nick trên 1 máy) và chế độ cửa sổ

o day tra loi het ma không chiu coi ne

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

day ne?

lyxuan

xem TIVI HBO phu de tieng viet khong he bi lag day nay

xem duoc thi thank cho cai nha

link:

river_711

Ở đó cũng như mình hay viết tắt lắm nên theo mình là không nên mà nên tự học trong sách hoặc bạn bè tốt hơn

Norbert

thanhlinhhue các bạn ơi liệu chat room nước ngoài có tương tự chat room Vn khi bắt mạng gia đình không,,mình mún vô đó học tiếng anh, ^^ trả lời giùm mình nha..Thank nhìu nhiug Mình cũng không bít dõ lắm có thể được bạn à

littlebee_Emily

trebankem Ở đó cũng như mình hay viết tắt lắm nên theo mình là không nên mà nên tự học trong sách hoặc bạn bè tốt hơn

lavie1005

Lâu lâu mình vào các chatroom nước ngoài đợi chừng vài phút là có mấy nick nhảy vào chat sex từa lưa @_@ dù vừa vào room chủ đề Game.Lâu lắm mới có người nói chuyện tử tế

Mình thì hay tham gia các diễn đàn game thế giới để nói chuyện,nhờ đó cũng cải thiện được vốn tiếng Anh

Zhou

thanhlinhhue các bạn ơi liệu chat room nước ngoài có tương tự chat room Vn khi bắt mạng gia đình không,,mình mún vô đó học tiếng anh, ^^ trả lời giùm mình nha..Thank nhìu nhiug chatroom ở nc ngoài cũng tương tự ở VN thôi toàn dân gì không à, mình vừa thử vài lần nhưng họ không quan tâm đâu

twinkle_love_93

ở nước ngoài sử dụng nhiều kí hiệu viết tắt chát khác hoàn toàn trong cách nói hàng ngày... bạn nên chú ý nhá

Anton

mình nghe nói ở nước ngoài chổ nào có điện là chổ đó có mạng háy sao áh

Nên giao tiếp chắc cũng dễ hả :d

ohyeah.master

mấy bác ơi bác nào có cái wwebserver không? tui tìm hết mấy ngày rồi mà không kiếm được. bro giúp 1 tay đi thanks nhiều

cherubtear24

ai có thể chỉ dẫn e cài windows không ?

---------- Bài thêm lúc 10:50 ---------- Bài trước là lúc 10:46 ----------

các bạn có thể chỉ dẫn e cụ thể về wed ketnooi.com/forum này ko.