Một mùa Valentine nữa đang đến dần,chắc hẳn giờ này các cặp đôi đang rất háo hức đón chờ một ngày Valentine thật ý nghĩa và đáng nhớ,nhất là các cặp đôi đang chớm yêu nhau.

Nhưng bên cạnh đó có cũng có rất nhiều bạn đang alone và không biết làm gì trong ngày Valentine... Với tiêu chí Ném đá hội nghị, đáp gạch vào mặt hồ đang yên ả, mình chỉ các bạn một chiêu nhỏ mà nếu bạn dám làm thì chắc chắn các bạn sẽ có một ngày đáng nhớ

Chú ý: chỉ dành cho những bạn thực sự dũng cảm và đang đơn độc

các bạn nam làm theo cách này, còn các bạn nữ thì làm ngược lại nhé

Đêm 14 - 2: Ăn mặc thật đẹp đi dạo phố

Thấy đôi nào ôm nhau tình cảm thì chạy lại trước mặt...... đứa con gái, tát vào mặt nó rồi nói:
Tại sao em dám lừa dối anh, em vừa có người yêu vậy sao em còn nói yêu anh ?

Và tiếp theo quay mặt đi và rồi cố gắng chạy nhanh hết sức có thể

***Và còn kinh khủng hơn nếu bạn chạy lại tát vào mặt thằng con trai và nói:
Đồ tồi, sao a nói với tui a là gay?

hay các bạn nữ có thể áp dụng cách sau:

- B1: diện đồ thật đẹp, trang điểm bắt mắt (tốt nhất là mang giày thể thao hay giày búp bê, TUYỆT ĐỐI không MANG GIÀY CAO GÓT - in đậm, gạch dưới, tô đen)

- B2: mượn 1 em bé, càng nhỏ càng tốt, có thể là con của chị, anh, họ hàng hay hàng xóm, chay mặn đều dùng được.. nhầm trai gái đều dùng được

- B3: bế đứa bé đi dạo phố, các khu bờ hồ, công viên, bụi rậm, ba chấm..

- B4: chọn đối tượng là những cặp nam thanh nữ tú dắt tay nhau tung tăng, tình tứ

- B5: thở chút lấy hơi vừa (bước này cực kỳ quan trọng cho B7)

- B6: bế đứa bé đến trước mặt người con trai, rơm rớm nước mắt và nói với nó "chào ba đi con"

- B7: vờ khóc và chạy thật nhanh mạng sống của bạn tùy thuộc vào điều đó

PS: Ai test rồi thì vô cho cả nhà biết kết quả nhé

Update thêm 1 bài thơ mới lụm được (hơi dở nhưng kệ, ngắn quá mod close)
Em chẳng lấy chồng mobi đâu

Em chẳng lấy chồng điện thoại đâu.

Phần mềm, phần cứng nhức cả đầu.

Phần mềm thì mãi sao không cứng.

Phần cứng lúc cần chẳng thấy đâu.

Đừng dại mà yêu thợ mobile

Khi bước vào yêu sẽ hỏi hoài

Là hàng xách tay hay chính hãng

Em à … nhất định … mở ra coi

Đừng dại mà yêu họ nghe em

Gặp nhau cứ KẾT up phần mềm

Loay hoay 1 lúc thì cuời bảo

Em à mở máy nhé … bung tem

Đừng dại mà yêu họ làm chi

Chả biết yêu đương lãng mạn gì

Tình yêu chép vào trong thẻ nhớ

Thẻ đầy thì bảo format đi

Đừng dại mà yêu họ nghe không

Ứng dụng symbian họ thuộc lòng

Tìm em dẫu muôn trùng password

Họ un và lock thế là xong

Đừng dại mà yêu họ nghe cưng

Cảnh giác bao nhiêu cũng chớ mừng

Yêu em dẫu vượt ngàn chứng chỉ

Họ Sign họ Hack chết nghe hông

Đừng dại mà nghe họ ba hoa ]

Đừng tin những câu hứa mượt mà

Dẫu phím có mòn pin có cạn

Số Sim họ đổi >tìm sao ra

............................................

Nguồn: Gió (cvt.vn)

lamthithanhdiem

Cười vỡ bụng với chủ topic mất

Nỡ lòng nào mà đi xui dại phá đám hạnh phúc của ng khác thế chứ.

fm_kiss24

ttdkhp Cười vỡ bụng với chủ topic mất

Nỡ lòng nào mà đi xui dại phá đám hạnh phúc của ng khác thế chứ. Tại mới chia tay tình đầu xong mà

Miss_Ebo

kidboy610 Tại mới chia tay tình đầu xong mà Cùng cảnh ngộ rồi, cảm giác không vui chút nào. Hê hê.

Stevenson

Quan trọng là có ai dám thử ko, , không biết người ta đuổi kịp rồi sao nhỉ

banbetuhoi.1002 độc chiêu. Thế này 14-2 rủ ng iu ở nhà xem phim thui độ nguy hiểm bạn này cao quá à , có 2 đứa ở nhà xem phim với nhau rồi thì thế nào ai ai cũng biết rồi đấy @!@ . ối giời ơi , nguy hiểm quá

tau_tuat

huypro độ nguy hiểm bạn này cao quá à , có 2 đứa ở nhà xem phim với nhau rồi thì thế nào ai ai cũng biết rồi đấy @!@ . ối giời ơi , nguy hiểm quá Đầu óc đen tối... tương tự tui quá

Nisien

chủ thớt nghĩ ra mấy cái này à? Đảm bảo thẳng nào test là ăn vả vào mồm

atrangbeo266

spull_lee chủ thớt nghĩ ra mấy cái này à? Đảm bảo thẳng nào test là ăn vả vào mồm Ngày 14/2 mình tổ chức 1 cuộc thi tranh cúp vô địch tại TP.HCM "Chợ rẫy thẳng tiến" cho các bạn test trò này...

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
@quangdung Bản dịch của Bản triều bạn dịch liệt truyện, tài liệu mình tìm được chia sẻ cho thầy cô, anh chị em nào cần ạ Lịch sử 0
S [Clip] Cô gái tự tử vì bạn trai tỏ tình Vui Cười Chém Gió 0
T Tôi đã có bằng KTV và đăng ký hành nghề KTV rồi. Tuy nhiên, hiện nay tôi và mấy người bạn muốn mở Cô Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
W Em hãy tả thầy giáo (cô giáo) chủ nhiệm của lớp em trong một tiết dạy cho các bạn lớp khác đều biết Văn học thiếu nhi 1
S Tháng cô hồn lạnh lẽo nhưng bạn sẽ ấm áp và trở nên giàu có khi tham gia những BiG Game !!!!!!!! Tài chính, Chứng khoán 9
V Các bạn giải thích giúp mình về sô cô la (chocolate) nhé? Ẩm thực 1
W Sữa không đường cô gái hà lan có làm mập không ? Mình nghe bạn mình nói có ? Có làm tăng chiều cao l Ẩm thực 2
H Cô bạn ở Singapore về có dùng chiếc điện thoại US*Phone, không biết loại này ở Việt Nam đã bán chưa? Hỏi đáp về thiết bị di động 10
M Em có một người bạn đã có quan hệ tình dục với một cô gái bán dâm và tâm sự rằng anh ta có dùng miện Sức khỏe 8
K Giải nhất MC tiếng Anh là cô bạn học tiếng Pháp ... 14 năm English 0

Các chủ đề có liên quan khác