haivan13_6

Fshare 2 bị thằng nào nó logout rồi còn Fshare 1 lúc nào cũng Tài khoản này đang được sử dụng trên máy khác (hay IP khác), bạn không được phép download lúc này.vào giải quyết nhé

maiphuong250

Cho mình hỏi xí ? Mình đăng ký thành công và vừa có mã kích hoạt

Nhưng có "Lưu ý rằng mã này dùng trong 15-30 ngày"

Vậy sau thời (gian) hạn này thì mình phải làm sao ? Đăng ký lại để có mã kích hoạt mới hở ?

dung_hanh

hoangvu2309 Cho mình hỏi xí ? Mình đăng ký thành công và vừa có mã kích hoạt

Nhưng có "Lưu ý rằng mã này dùng trong 15-30 ngày"

Vậy sau thời (gian) hạn này thì mình phải làm sao ? Đăng ký lại để có mã kích hoạt mới hở ? Đúng như thế hết hạn thì đăng kí lại để lấy key mới

Gow

Perfect! Lỡ MF bị FBI "đánh sập" thì còn "phao cứu hộ" @@

lequy_1996

baamboo86 Acc real có bị change pass hay sao mà vô hết được nữa rồi ĐÃ update và banned người logout acc : tanhunga12

Amott

DonPhuongViAi Đăng ký mãi mà vẫn không được . Phải thank trong diển đàn rồi F5 lại 2-3 lần rùi mới dc nha bạn

Muircheartaigh

Tài khoản đăng nhập thì dùng như thế nào đây các bạn của khi click vào đăng nhập thì nó như thế này này các bạn

the_queen

Mới sáng log zô thấy tạm thời (gian) đóng cửa tưởng đâu hết acc pro xài rùi ai ngờ chiều vô thấy mở lại!! hehe lại có acc pro kéo. chúc toppic kéo dài mai~ mai~~

phuong_lopez

Lúc sáng vào thấy anhcontinem ghi không hoạt động nữa, tìm topic cũng không thấy đâu. h có lại rồi

lamthikhanhly

hixx vừa làm đến thế này mà vẫn còn gato , em đến sợ các gato mafia quá . thank bác này search topic của anhcontinem để reg lại key mà toàn lỗi nginx , đang ràu thúi ruột .giờ thì zui zui lắm rồi thank 2 bác. 2 bác là thành sống của em

Các chủ đề có liên quan khác