Aundre

Không biết nói gì hơn mấy bác xem ảnh rồi cho ý kiến

Em Firefox chiếm CPU đến 63% và 93Mb Ram (Chỉ mở 1 Tab duy nhất)

Trong khi đó em Google Chrome thì rất khiêm tốn

--Chiếm chỉ có 3% và 41Mb ram

Cảm nghĩ của em về 2 em này :

Em FF ngốn CPU+Ram quá và không duyệt nhanh bằng em GC

Mấy bác cho ý kiến nhé

MacBeth

FF tải video hay clip nhanh hơn, nhưng chrome lại khởi động nhanh hơn

ke0.xoo2

FF ngốn RAM khủng quá,GC cũng ngốn nhiề lênq ua các bàn update,ver18 ngốn ram khủng và khởi động cực chậm

Cat

cái này còn tùy bạn đang vào web gì nữa. Nếu bạn vào web game thì chiếm CPU mạnh lắm

còn về chủ để thì mình vote 1 phiếu cho Chrome mỗi người một quan điểm, trình duyệt nào cũng có điểm mạnh và điểm yếu riêng nên lựa chọn cái nào là sở KẾT của mỗi người!

Onlyu_tk

tuvotongdn FF tải video hay clip nhanh hơn, nhưng chrome lại khởi động nhanh hơn mình xem vù vù không hề bị lag đây, mạng thì cũng tầm thường không có gì mạnh, mà khởi động nhanh cũng không quan trọng, duyệt nhanh là được, cái này chrome nhất

bin_nhok

FF10 chả thấy thay đổi gì đáng kể

Chrome vẫn thấy thân thiện và nhanh chóng hơn

Vote cho Chrome 16

Dearbourne

FF ngốn ram thì biết rồi nhưng ngốn luôn con cpu thi lạ quá máy tui nó có ngốn cpu cở đó đâu

Norwyn

bác này dìm hàng firefox hay sao ấy chứ,1 cái bác chụp lúc đang load,1 cái bác chụp lúc load xong rồi,nhìn firefox của e khi load 1 trang nè:

e đăng thêm cái này nữa không có các bạn lại không tin

ice_heart97

binhbk230 bác này dìm hàng firefox hay sao ấy chứ,1 cái bác chụp lúc đang load,1 cái bác chụp lúc load xong rồi,nhìn firefox của e khi load 1 trang nè:

e đăng thêm cái này nữa không có các bạn lại không tin Cấu hình mỗi máy mỗi khác mà, cấu hình máy bạn đâu phải dạng thường

Các chủ đề có liên quan khác