caukia2tek

Anh em nào có phần mền Kaspersky 2012 full Cr-ack thì gửi link cho mình với nha. Mình tìm mãi nhưng chẳng có bản nào dùng được cả. Dẫu biết dùng không bản quyền là vi phạm nhưng cuộc sông sinh viên mà

Qua đây hỏi luôn các pro, máy tính mình mới cài lai win7 utimale nhưng chỉ dùng được khoảng hơn 30 phút thìb ram báo trên 1G CPU hoat dong trên 30%. Máy tính mình cấu hình khá ngon. Có người bảo máy tính mình bị vrus người thì nói xung đột phần mền. Virus mình nghĩ chắc không vì mình mới cài lại windows mà còn xung đột phần mền mình không hiểu lắm mình chỉ sủ dụng bản avira free. Bó Tay ai biết thì bảo hộ giùm nhá!

qujdon

cần gì Cr-ack bác,bác vào diễn đàn có cả đống key đó bác chọn rồi thêm vào chứ cần gì Cr-ack

Doron

dùng phần mềm diệt virus thì không nên dùng Cr-ack đâu bạn ạ

Ram báo trên 1 Gb thì cũng bình thường thôi (tất nhiên còn tùy vào các phần mềm bạn cài thêm, nhưng theo mình ram báo 1 gb k đáng lo)

neu_1326

win7 64 bit,ram bình thường trên 1g rồi mà!!

cài kis vào và lên đây xin key :

xund dot phan mem,,,hoac quat lam mat bi hong?,,,bui bam vao may qua nhieu,,,may cai nay k co vao bac si cho nhanh,,,tui bi roi,,,xung dot phan mem

Muốn nuôi ong tay áo thì Cr-ack. key có nhiều trong box antivirus mà, vào 1 topic rùi xin chủ topic là có chứ gì

Các chủ đề có liên quan khác