nonlimit

Chào tất cả người. Mọi người giúp mình làm mất file này với

Hôm qua mình có cắm USB vào máy và thấy BKV PRO (có bản quyền) báo có virus và vừa diệt được 2 con. Nhưng sau khi quét xong thì mình mở máy thấy có nhưng file rất lạ này trong ổ đĩa mà không thể nào xóa được, file xóa được thì khi mở lại lại có.

Đo, nhưng file mà mình đóng khung vào đó.
trong khi đó máy mình vẫn để chế độ hiện file ẩn, nhưng trước không có. quét bằng bkav xong thì lại có. mình có hỏi trung tam của bkav thì họ bảo không sao cả, mình biết là không sao vì máy vẫn chạy bình thường. nhưng cứ mở ổ đĩa ra là thấy nónh] vậy ức chế lắm.

Mọi người có cách nào làm mất nó không. giúp mình nha.

Thank tất cả người nhiều

nhocxinh_trasua

đó là các file hệ thống cùng với các file mà Bkav vừa intall bạn gỡ thì không được là phải

với win7 chỉ cho nó show loại file thôi(.....file type),còn 2 mục kia thì check nó là xong

Balgaire

Nếu KẾT thì bạn đặt thuộc tính ẩn cho em nó - còn hok thì dùng Total Commander 7.15 và delete nó đi!

viet_team

BKAV sau khi diệt virus (ko biết có diệt hết không nữa) sẽ làm hiện tất các file ẩn ,kể cả file hệ thống . Mấy file ẩn trên hình đều là file hệ thống của windows (trừ bkavsysinfo thì chắc là của BKAV) ,bạn cứ kệ nó hay làm ẩn nó đi là được

Finleigh

clik vo my computer ấn Alt --> Tools --> Forder options -->View --> tít vô ô Do not show hidden files and folders

xong rồi chọn Apply --> ok la xong

---------- Bài thêm lúc 20:21 ---------- Bài trước là lúc 20:16 ----------

còn cai này nửa nè chọn Tools --> Forder options -->View -->restore Defaults

Các chủ đề có liên quan khác