Nhờ bạn nào có acc bên đấy lech toàn bộ các file .torren trong link này rồi up lên MF hộ mình với.

nếu film nào có nhiều link thì nhờ bạn lech tất cả các link hộ mình nha. để mình chọn link nào có nhiều Seeders thì down

Thank !!!

kimmaihoang2008

mockingbirdreal 33 x 4,5 GB tức gần 150GB. Bạn nghĩ ai sẽ làm giúp cho Cái này " Khó - Nam Cường " nhỉ 19 !!!

beanh_1112

Nếu bạn trả tiền thì mình làm cho

Chớ nói thiệt với bạn yêu cầu như bạn không có gì trả lại thì không ai làm cho bạn đâu

mình nghĩ là bạn chủ topic nhờ người có acc lấy hộ cái file .torrent chứ không phải leech phim lên MF đâu, cái file đó có vài KB thui mờ

lisa_litaford

hoangngochp91 mình nghĩ là bạn chủ topic nhờ người có acc lấy hộ cái file .torrent chứ không phải leech phim lên MF đâu, cái file đó có vài KB thui mờ Nhưng lúc chủ thớt bỏ vô tor client thì download với upload nó tính vô đâu bạn

bi_lak

Dương Tuấn Nhưng lúc chủ thớt bỏ vô tor client thì download với upload nó tính vô đâu bạn chắc bạn ấy nghĩ tương tự như mấy file torren người ta hay up lên MF, ai muốn thì download mà không cần quan tâm tới ratio

rt_ht

Leech xong hộ bạn đống torrent rồi nhỡ bạn mà hit n run thì có mà người leech chết ah`

hdvnbit giờ không tính hit & run. Nhưng 150Gb upload thì chẳng ai rảnh cho bạn đâu.

Vào đó mà cày bạn ah. 1-2 tháng là vào được traccker thôi.

Còn không thì mua VIP.

Ẹc, mình tưởng là cái file torren đó hì Ip nào trực tiếp down nó mới tính dung lượng up down chứ @@

luna_cute90

Nó tính theo acc chứ IP gì

Nhưng mà mình có thể giúp bạn

10 bộ trước nhé ... Lúc nàp down xong, Phần mềm mình úp tiếp

Đang muốn lên cấp user :d

thanchet_144

dgST Nó tính theo acc chứ IP gì

Nhưng mà mình có thể giúp bạn

10 bộ trước nhé ... Lúc nàp down xong, Phần mềm mình úp tiếp

Đang muốn lên cấp user :d Ẹc toàn link mà acc mới đăng ký cũng down được

Nhưng dù sao cũng thank !

ngocdiep160688

hoangkien151092 Ẹc toàn link mà acc mới đăng ký cũng down được

Nhưng dù sao cũng thank ! tại mình dùng 2 acc, cái acc này của thằng bạn, nó up 700G rồi mà down mới có 30G,

Bác cứ tích cực down khoảng 20G nữa thôi là lên cấp user là down được mấy cái kia ngay ý mà...

Em còn 1 nick Elite User nhưng đang đợi lên cấp Crazy User không thì cũng down luôn cho bác ...

korea_huy

dgST tại mình dùng 2 acc, cái acc này của thằng bạn, nó up 700G rồi mà down mới có 30G,

Bác cứ tích cực down khoảng 20G nữa thôi là lên cấp user là down được mấy cái kia ngay ý mà...

Em còn 1 nick Elite User nhưng đang đợi lên cấp Crazy User không thì cũng down luôn cho bác ...
Vậy bạn lech hộ mình mấy cái torren 720p thuyết minh ấy, chứ m-HD mình không muốn down vì đang muốn làm 1 bộ sưu tập HD của Châu Tinh Trì

360_123

hoangngochp91 mình nghĩ là bạn chủ topic nhờ người có acc lấy hộ cái file .torrent chứ không phải leech phim lên MF đâu, cái file đó có vài KB thui mờ là trang free đăng kí mà.Cần gì phải nhờ người có acc lấy hộ file torrent hả bạn.

Finleigh

killerttd là trang free đăng kí mà.Cần gì phải nhờ người có acc lấy hộ file torrent hả bạn. hình như cũng tùy file thôi

quan trọng là acc VIP hay là thường

Các chủ đề có liên quan khác