mayhong1230

coxfire Bác xem lại cái wupload nào

;(( die rồi thì phải Acc vẫn còn sống nhăn răng nha bác.... Up cho anh em cần dùng.

Đã Update thêm acc 4share anh em nào cần thì vào download nào...

caheotv

Đã set password về password cũ, thật sự hơi thất vọng vì acc 4share mới up lên thôi thì vừa có người change pass. Mình xin nói với các bạn change acc rằng cho dù change pass cũng chã lấy được acc đâu, nếu các bạn không dùng thì để người khác dùng. Nếu acc tiếp tục bị change chắc mình sẽ không share acc 4share nữa, anh em ai cần thì cứ Phần mềm riêng mình.

herostrong Đã set password về password cũ, thật sự hơi thất vọng vì acc 4share mới up lên thôi thì vừa có người change pass. Mình xin nói với các bạn change acc rằng cho dù change pass cũng chã lấy được acc đâu, nếu các bạn không dùng thì để người khác dùng. Nếu acc tiếp tục bị change chắc mình sẽ không share acc 4share nữa, anh em ai cần thì cứ Phần mềm riêng mình. Máytha82n2g chó đó bạn để hơi làm gì, mình mới dùng 4share down mừng quá trời. Làm ơn đừng đổi pass

Thank nhìu nha.Quên mất :"chửi chết cha chết mẹ thằng nào change pass đi",tìm mãi mới có acc của pro dùng được,phát huy nha -> cho những người cần như mình

vuduchanhquyen

thanks pác! em đang dùng con acc FSN nhưng sao speed toàn hơn 100kps là kịch! hix, mạng viettel chậm vãi! mà con acc 4share bị change rồi pác ah! nếu pác có ý định share riêng thì gửi cho em 1 con vào [email protected] nha!một lần nữa xin được thanks pác và hữa sẽ không hạ thấp bản thân bằng chuyện change pass!

kjbum_hat

superduck1292 thanks pác! em đang dùng con acc FSN nhưng sao speed toàn hơn 100kps là kịch! hix, mạng viettel chậm vãi! mà con acc 4share bị change rồi pác ah! nếu pác có ý định share riêng thì gửi cho em 1 con vào [email protected] nha!một lần nữa xin được thanks pác và hữa sẽ không hạ thấp bản thân bằng chuyện change pass! Về chuyện download chậm chắc là do mạng nhà bạn rồi, bạn nên kiếm một con proxy nào ngon ngon đảm bảo download max speed luôn, còn về acc 4share mình vẫn log vào bình thường mà bạn.

herostrong Update cho anh em ai cần dùng ! Thấy bác mới thêm acc up.4share vào hay thật, acc ngon lắm. Mà bác phát hiện ai change pass thì ban nick luôn cho hay và đảm bảo cho acc

Các chủ đề có liên quan khác