baby_angel_1502

Không biết có hiệu nghiệm với tất cả người không Nhưng mình vừa xài thử và max speed

Nó nè : 113.160.24.114:3128

Yêu cầu xài IDM

Mạng mình miền núi 100k 1 tháng down 450kb/s (cùi ) ( đúng zới tất cả hôm không khác j cả Nhưng dạo này mediafire có vấn đề nên down có 50kb xài proxy vô nó tăng cái vọt !!!! )

Khi sử dụng ( vì lỗi kĩ thuật chụp bị đè >"< )

Không sử dụng :

Enjoy ^_^!

berua.bega

con proxy này là do bạn frankidep share qua yahoo cho mấy người thôi sao bạn lại share như thế này hả chủ thớt? cứ làm như thế này sao bảo proxy không nhanh die. bạn tìm kiếm để share lấy thank nhé, không nên lấy của người khác đi share như thế!

Wartun

minhkute284 con proxy này là do bạn frankidep share qua yahoo cho mấy người thôi sao bạn lại share như thế này hả chủ thớt? cứ làm như thế này sao bảo proxy không nhanh die. bạn tìm kiếm để share lấy thank nhé, không nên lấy của người khác đi share như thế! bạn j mà bạn, lấy trên web xuống cả thôi

cả đóng proxy max speed trên đó , có điều cái còn live , cái vừa die, khi nào cần kéo MF thì vào đó lấy vài cái xuống test, thử 3 4 lần là có con max, hên thì ngay con đầu tiên vừa max rồi

chả có j là bí mật

con đó nè 113.160.24.114:3128 high-anonymous Sep-07-2011 Vietnam (Hanoi) VietNam Post and Telecom Corporation

Alexis

Thì đúng rồi test trước khi add vào IDM mình sài mấy con Proxy vừa down max xong check lại die luôn chán phèo ah Proxy thì kiếm hàng đống rồi gửi các bạn trang web check rất tốt và hanh ne :

Kaylene

Có thì share cho anh em cùng xài, thể hiện tinh thần tương thân tương ai của cộng đồng VNZ!!!

hadohai1985

Khong duoc Ban oi

---------- Bài thêm lúc 12:35 ---------- Bài trước là lúc 12:34 ----------

eeeeeeee

e

---------- Bài thêm lúc 12:36 ---------- Bài trước là lúc 12:35 ----------

we Dau roi nhe

Các chủ đề có liên quan khác