Webbe

Firefox của mình không nghe được nhạc trực tuyến ma IDM nó bắt download ngay không hiểu tại sao nữa vậy?

hellangel_85

bạn dùng IDM bản mấy vậy

bạn nên dung bản mới nhất (5.17 hay 5.18beta)

hiện tượng này mình nghĩ chỉ có ở IDM bản cũ hay ở các trình duyệt như opera hay google chrome

Richmond

nếu trước bạn vẫn down bình thường thì là do idm chưa bổ xung thêm định dạng nhac mà bạn down(điều này hơi khó có thể xảy ra vì thường idm chỉ thiếu định dang phim)

Nếu bạn mới cài thì bat idm len vao Options, tick vao firefox là đươc, bạn nên vào tools của fire fox sau đó vào add on để cài thêm các add on cho fire fox nó sẽ giúp trình duỵet của bạn chạy nuột hơn....

Gti_vn

ninha890 Firefox của mình không nghe được nhạc trực tuyến ma IDM nó bắt download ngay không hiểu tại sao nữa vậy? bạn mở IDM lên vào file type bỏ MP3 đi

milanista2410

Bạn mở IDM lên, click Option trên toolbar, ở tab General, click nút Edit ở dưới cùng, sau đó qua tab Firefox and other mozilla based, click Add và thêm định dạng MP3 vào, từ nay khi bắt link được định dạng này, IDM sẽ hiện lên nút Download this audio thay vì cửa sổ download. Tuy nhiên bạn nên nâng cấp IDM bản mới nhất cho chắc ăn.

IDM 5.18 Beta:

IDM 5.17 build 5:

Patch IDM 5.xx:

2403_1994

download Flash Player vè cài là ok nếu chưa có Flash Player thì trình duyệt nào cũng không nghe được đâu

p3_c0j

trước hết bạn download flashplayer từ trang này sau đó tắt tất cả các trình duyệt rùi cài đặt nó là xong bi jo thì trình duyệt bạn nghe nhạc được rùi đó. Hãy thanks nếu bài viết tanzhaoyun có ích cho bạn

air_walk_boy_13

ninha890 Firefox của mình không nghe được nhạc trực tuyến ma IDM nó bắt download ngay không hiểu tại sao nữa vậy? Điều này hoàn toàn bình thường khi bạn cài IDM vào nó sẽ tự động bắt định dạng rồi yêu càu tải về. Để khắc phục chuyện đó bạn mở IDM vào Downloads\Options\ xóa định dạng mà bạn không muốn down là được

cunpurk

Cài ngay adobe flash 11 bản mới nhất + idm cc 7.3.9. nếu cần cài lại idm ban mới nhất lun nhé

Aditeya

IDM tự bắt link khi nghe nhạc trên trình duyệt là do bạn chưa cài thêm add-on idm cc cho firefox, bạn vào đây xem và download idm cc cho firefox nhé Bảo đảm khi cài xong idm sẽ không tự động bắt link nữa.

lifemelody_hz

Mr_snb Tội lỗi của IDM phiên bản cũ.
- Hay do Firefox mới cà chớn không còn tương KẾT với IDM

Nếu do IDM bắt link màFirefox không nghe được nhạc trực tuyến thì Thuốc đây :

các bạn cài bản IDM 6.07_build_15 này là OK không phải chỉnh sửa gì cả - bản cài đặt IDM này vừa Cr-ack sẳn cài vô cùng đơn giản. quá trình cài đặt chỉ cần nhập tên đăng ký với IDM nhấp OK là xong.

đây là link download :

Mình đang dùng FF 8.0.1 - Trước đây chỉnh sửa búa xua dẫn đến IDM không bắt link được luôn

Lỗi này do Firefox phiên bản mới không tương KẾT với IDM cũ. Phiên bản mới IDM sẽ khắc phục được lỗi này.

==> Kinh nghiệm không nên vội vàng update FF lên phiên bản mới quá sớm (đợi đến khi IDM có bản mới rồi Update cả 2 mới không bị lỗi trên)

Nếu được Thank dùm phát nhé

Các chủ đề có liên quan khác