hoangtuNeo_Neo

mấy hôm nay không hiểu sao mình down trên youtube IDM nó bắt link toàn 1.69mb down đi down lại mới đủ dung lượng là lỗi gì vậy nó làm mình khó chịu kinh mình xài IDM 6.05

vuhaitien_2523

up cho cái hình đi bạn . mà cũng chẵng biết bạn dùng trình duyệt gì sao mà giúp được

phat_hung

bạn up IDM lên bản mới nhất là 6.08 đi , nếu còn lỗi thì up hình lên

znaughtygalz

Có lẽ bản IDM đấy bị lỗi gì thôi, bản thử gỡ sạch ra cài lại 1 bản mới còn tốt vào chạy xem còn bị nữa không, hay thử down 1 file khác từ nguồn khác xem có vẫn bị thế không nhé.

pink_happy85

kakasikg mấy hôm nay không hiểu sao mình down trên youtube IDM nó bắt link toàn 1.69mb down đi down lại mới đủ dung lượng là lỗi gì vậy nó làm mình khó chịu kinh mình xài IDM 6.05 Up bản mới nhất là 6.08 build 9 ngày 26/1/2012 cho nó lành nhé bạn

hanbongvan

Nếu bạn dùng Firefox, hãy thử thêm Add-ons: Video Download Helper và Flashgot. Còn IDM hãy dùng bản mới như 6.08 build 9. Sau đó trong Option của Flashgot, chọn Download Manager là IDM. Mình không bị download thiếu các clip bao giờ cả. Xem hình:

Cái này hết sức là bình thường thôi bạn ơi , nếu thật sự bạn muôn down youtube chất lượng tốt một chút và không thiếu file , bạn hãy reg 1 acc của nó và bạn nên tìm đọc cách lấy file video chất lượng cao tại youtube , mình khẵn định cái này hoàn toàn không phải lỗi của IDM,lỗi này là do youtube để file trên nhiều sever khác nhau với(mỗi nơi một đoạn) IDM thông thường chỉ lấy được một đoạn nhỏ đầu tiên >> tất nhiên là phần đó không coi được rùi ^^

Các chủ đề có liên quan khác