hungpig83 MegaVNN bây giờ mà kiếm được đường truyền như thế có mà tài thánh, ngoại trừ cáp quang

Mình VNPT ở thanh xuân đây, MF trước được 450kb/s nay chỉ còn tầm 10-15 kb/s. Trước tết tưởng do vụ đứt cáp nên tốc độ mới khìn như thế, hóa ra sau tết vẫn thế. google thì load mất 10s, còn mail yahoo thì mất 1 phút, mấy trang nước ngoài thì chờ dài cổ vẫn không vào được

dkm bọn vnpt làm ăn như sh!t, hàng tháng vẫn thu tiền đều đều mà bây giờ chất lượng lỡm không tả được.

có ai làm ở vnpt không thì cho biết đầu cua tai nheo nó ra làm sao hộ cái chứ thế này thì chỉ có nước cắt phéng hợp đồng rồi chuyển qua mạng # Cùng cảnh ngộ với bạn và nhiều bạn khác, độ ức chế đang tăng dần theo ngày. Đang tính chuyển sang VT chứ làm ăn kiểu bựa thế này ai chịu được.

dlvnn001

may bak cu down tren sever viet nam xem.chu down tren MF cu thi thoang lai dut cap vs nha mang cung chan duong truyen tu nước ngoài ve để kiếm tien trong dip tet do ma.cham là phai.

Bronsonn

rocknguyen05 Hôm nay mình cũng bị, down MF được co 5kb/s hệt mình.mấy hôm nay chả làm được gì.chán.!

Jorgen

9999mbps chuyển sang giganet đi bạn đường truyền tốc độ cao, ổn định lắm. Mình củng bị tương tự ban đang chuẩn bị chuyển sang giganet đây dùng vps đi ngon lắm 20mb/s

alohaha8 xem ờ đây Bác này quảng bá Topic hả

Ko ăn thua đâu đủ cách rồi

Sáng mạng còn tàm tạm giờ load cái wep không muốn lòy cái bảng họng

38_38

Mình cũng xài mega easy nè chậm rì à, mà lúc tối 11h đêm thì nhanh bình thường không hiểu luôn..

9999mbps chuyển sang giganet đi bạn đường truyền tốc độ cao, ổn định lắm. Mình củng bị tương tự ban đang chuẩn bị chuyển sang giganet đây trung tâm dăng ký mạng này ở đâu bạn ? mình mới nghe lần đầu tiên đấy

loi_lam

OMG má mình đăng ký VNPT xài 3 năm để lấy khuyến mãi rồi. Sống chung với lũ vậy

nguyenthunhuan

down cái gì ở host nước ngoài chậm còn đỡ tức. Lam chuyện nên thường dùng Gmail, mà mỗi lần vào gmail nó chậm muốn chửi thề lun. hinh như thằng VNPT đang chơi trò ép băng thông nước ngoài như FPT. Khốn nạn thật !!!

bientapvien01

Mạng nhà mình không hiểu sao mediafire kịch kim chỉ được 200k/s
Mà accvip các trang khác cũng chỉ được tầm 300k là kịch

Ramsey

l0ng_1990 trung tâm dăng ký mạng này ở đâu bạn ? mình mới nghe lần đầu tiên đấy cáp quang loại bèo nhất của nó cũng 1tr5/tháng, so sánh thế so làm gì

phuong_viet

Trần Đăng Huy Mạng chậm thì chẳng nói ,vào fb cũng không xong luôn fb bị chặn mà, mình vẫn vào đều có bài chỉ dẫn vào fb còn gì

vipmeli quá chậm, châm không thể chịu nổi, xem youtube cũng không được nữ. nge nới sáng nay VNPT nở băng thông lại rồi mà

Các chủ đề có liên quan khác