Lorence

Em đang dùng gói Mega easy,mà có 2 máy dùng ah, 3 hôm nay lên xem phim,hay chơi game gì cũng không được hết.Cho e hỏi là có ai tương tự em không, không biết có phải tại mạng không nửa.

tracgiahan96

chủ đề này có nhiều lắm rồi, bạn ra box xem đi. có lẽ VNPT nó như FPT ròi đó

thang_ngo_2002

chuyển sang giganet đi bạn đường truyền tốc độ cao, ổn định lắm. Mình củng bị tương tự ban đang chuẩn bị chuyển sang giganet đây

9999mbps chuyển sang giganet đi bạn đường truyền tốc độ cao, ổn định lắm. Mình củng bị tương tự ban đang chuẩn bị chuyển sang giganet đây mạng đó vài chỗ có, chỗ mình chưa nghe mạng này bao jo

vquynhvn89

Mình cũng mới bị mấy hôm ah, Lúc trước dẫn tốt.

Hôm nay dơn chỉ tầm 32kb/s.

---------- Bài thêm lúc 13:30 ---------- Bài trước là lúc 13:29 ----------

9999mbps chuyển sang giganet đi bạn đường truyền tốc độ cao, ổn định lắm. Mình củng bị tương tự ban đang chuẩn bị chuyển sang giganet đây Mạng đó ở chổ mình chưa có bạn ơi!!!

sonduong1220

Tháng nào cũng có vụ đứt cáp hay sự cố gì đó, thời (gian) gian chờ khắc phục thì quá lâu, tiền bạc thì thu đủ không thiếu một xu!

Coi youtube và CNN Video mà nhiều khi muốn phát khùng với nó, chán vãi!

Sâu Lùn MF vừa test thử cho cả nhà xem nè:
MegaVNN bây giờ mà kiếm được đường truyền như thế có mà tài thánh, ngoại trừ cáp quang

Mình VNPT ở thanh xuân đây, MF trước được 450kb/s nay chỉ còn tầm 10-15 kb/s. Trước tết tưởng do vụ đứt cáp nên tốc độ mới khìn như thế, hóa ra sau tết vẫn thế. google thì load mất 10s, còn mail yahoo thì mất 1 phút, mấy trang nước ngoài thì chờ dài cổ vẫn không vào được

dkm bọn vnpt làm ăn như sh!t, hàng tháng vẫn thu tiền đều đều mà bây giờ chất lượng lỡm không tả được.

có ai làm ở vnpt không thì cho biết đầu cua tai nheo nó ra làm sao hộ cái chứ thế này thì chỉ có nước cắt phéng hợp đồng rồi chuyển qua mạng #

Dagon

hungpig83 MegaVNN bây giờ mà kiếm được đường truyền như thế có mà tài thánh, ngoại trừ cáp quang

Mình VNPT ở thanh xuân đây, MF trước được 450kb/s nay chỉ còn tầm 10-15 kb/s. Trước tết tưởng do vụ đứt cáp nên tốc độ mới khìn như thế, hóa ra sau tết vẫn thế. google thì load mất 10s, còn mail yahoo thì mất 1 phút, mấy trang nước ngoài thì chờ dài cổ vẫn không vào được

dkm bọn vnpt làm ăn như sh!t, hàng tháng vẫn thu tiền đều đều mà bây giờ chất lượng lỡm không tả được.

có ai làm ở vnpt không thì cho biết đầu cua tai nheo nó ra làm sao hộ cái chứ thế này thì chỉ có nước cắt phéng hợp đồng rồi chuyển qua mạng # ơ mạng nhà mình vẫn bt mà, làm gì tệ như bạn đâu??

karen_lee1988

thaian90 ơ mạng nhà mình vẫn bt mà, làm gì tệ như bạn đâu?? ừ chuẩn , vnpt mega easy vẫn như bt

Các chủ đề có liên quan khác