zozo_pro

Em down phim trên MF mà toàn load như hình thôi đợi cả 5p mở 2-3 cái mà vẫn không được

Thế này là do MF hả các bác

Có ai bị tương tự em không ==" nản quá

mjviet2008

mybluewin em down phim trên mf mà toàn load như hình thôi đợi cả 5p mở 2-3 cái mà vẫn không được

thế này là do mf hả các bác

có ai bị tương tự em không ==" nản quá

mf hiện nay đang bị fbi thanh tra, và đang xóa các file vi phạm bản quyền. đây là tình trạng chung của các host bạn nhé!

bạn thử fake IP xem vào dc k, mình cũng bị hồi bữa như vậy

bạn dùng Phần mềm này để fake thử xem nha:

---------- Bài thêm lúc 11:14 ---------- Bài trước là lúc 11:12 ----------

Einstein08 mf hiện nay đang bị fbi thanh tra, và đang xóa các file vi phạm bản quyền. đây là tình trạng chung của các host bạn nhé! chung đâu, đâu phải ai cũng bị. mình đây vào ầm ầm, lỗi này người bị, người k nhá.

Christy.8x nói chung là MF h nó mau đơ, ng bị ng ko, nên k bít do MF hay do mạng nữa, chán thiệt. do nhà mạng, chứ mình dùng Dcom Viettel có làm sao đâu. luôn max speed

Orahamm

Mình dùng VNPT từ bựa tới giờ MF là ngon lành nhất, chủ thớt thử dùng web getlink thử xem:

quang_gio

bjtin1 proxy coi sao,dùng fpt không dùng thì phí chỉ cần kiếm dc 1 con proxy VN ngon là dc thôi

Usbeorn

xài VNPT không bị vụ này đâu, FPT nó hay bị lắm phải bấm F5 vài lần ...

hbinhlove2009 xài VNPT không bị vụ này đâu, FPT nó hay bị lắm phải bấm F5 vài lần ... Chục lần vẫn không được bác ah.nhà em xài VNPT đó chớ =="

cho_ben Mình dùng VNPT từ bựa tới giờ MF là ngon lành nhất, chủ thớt thử dùng web getlink thử xem: không ra cái file nào sao mà getlink hả bác

Hodei

mybluewin Chục lần vẫn không được bác ah.nhà em xài VNPT đó chớ =="

Ko ra cái file nào sao mà getlink hả bác cái đó do mạng châm thôi

MF mình hơn 5k file vào bằng PC không nỗi lun phãi đợi nó load

vào bằng VPS 1 nháy là xong

dangvanhungtw

Sâu Lùn do nhà mạng, chứ mình dùng Dcom Viettel có làm sao đâu. luôn max speed Me too!!!

---------- Bài thêm lúc 13:12 ---------- Bài trước là lúc 13:10 ----------

cho_ben Mình dùng VNPT từ bựa tới giờ MF là ngon lành nhất, chủ thớt thử dùng web getlink thử xem: Site này giới hạn số lần getlink của 1 IP nhé bạn. Nếu thick thì qua bên Vinaleech reg cái acc tha hồ mà getlink!!!

hs_guong_mau

Sâu Lùn Down = dcom nè các bác, k phải do MF nhé:

good. good. mình cũng dcom mà không được như z đâu. khoảng chừng 400~600 thôi

Các chủ đề có liên quan khác