catcanh122

Cho mình hỏi là các bạn vào MF có bình thường không ? Vì mình vào MF rất chậm, nhiều link vào không được, nó cứ load như vầy hoài

Link nào vào được thì down cũng chỉ 4x kb/s

Chẳng hiểu tại sao

p/s: photobucket load hình hơi chậm

vanlinhna

TH1: do mạng của bạn chậm=> cái này thì chịu

TH2: do mf=> thử vào mấy trang getlink mediafire thử xem

greentea0118

Mấy ngày nay mình cũng bị, toàn down tầm 4x không

Một là do pà kon bu lại down file về trữ, Hai là MF cũng sắp Tèo rồi nên vậy

trinh19922001

VNPT tớ dùng thấy hầu như không vào được, dùng proxy thì có khá hơn nhưng vẫn có 1 vài link không vào được

Còn download bạn dùng các site get link cho nhanh và add proxy vào IDM là max speed

ngalovexuan

hongle516 VNPT tớ dùng thấy hầu như không vào được, dùng proxy thì có khá hơn nhưng vẫn có 1 vài link không vào được

Còn download bạn dùng các site get link cho nhanh và add proxy vào IDM là max speed Cho mình hỏi cái site get link max speed với. Thanks

langdu_lukhach

hongle516 VNPT tớ dùng thấy hầu như không vào được, dùng proxy thì có khá hơn nhưng vẫn có 1 vài link không vào được

Còn download bạn dùng các site get link cho nhanh và add proxy vào IDM là max speed Mình dùng cái Down cũng chỉ 40-50k/s? không biết phải làm sao nữa?

Derrek

MF giới hạn tốc độ với VN hay sao ấy, đợt này chậm kinh khủng

hathuynguyen94

hng1635 MF giới hạn tốc độ với VN hay sao ấy, đợt này chậm kinh khủng Uh mình đang down chậm quá, Ai có cách khắc phục giúp tất cả người với

chuonggio24

khi mình vào my file thì chậm ( hơn 5000 file )

nhưng bữa giờ tãi bên MF lúc nào cũng max speed host nước ngoài như HF, ul cũng thế mình xài FPT á

Bruno

bình thường chỉ là sao cỡ rài tốc độ giảm thì phải lúc trước mình down 2,2mb/s không à , giờ còn có 500kb/s

Các chủ đề có liên quan khác