Mình đang dùng idm 6.7 buil 15 silicent ,và trình duyệt Firefox 12.0a1 UX beta.Đây là trình duyệt beta nên idm không tự bắt link được.Mình vừa search khắp nơi mà không tìm thấy cái plugin idm c.c cho trình duyệt này đâu cả . VẬy ai có thể chỉ dẫn hay cho mình link down cái plugin này được ko.TKS so MUCH!!!

Nels

cái này có lẽ chưa có idm cc đâu. Hình như bản 9.0 cũng chưa ó idm cc nữa là

tieuly_hihihaha

nhoxtim9 Firefox 9.0.1 chạy được IDM CC v7.3.10 bạn nhé

---------- Bài thêm lúc 18:47 ---------- Bài trước là lúc 18:46 ----------

Kiểm tra mục tiện ích xem IDM CC v7.3.10 vừa được Enable hay chưa đang disable bạn ơi

Terrel

thôi chờ thời (gian) gian nữa IDM có bản mới là có IDM CC mới

FF9 FF10 FF12 là ba bản Fire fox khác nhau hoàn toàn.Bản firefox 9.01 là bản firefox chính thống nhất hai bản kia là gia giảm tài nguyên máy người dùng cho firefox ,1 cái chạy flash nhanh hơn ,1 cái dùng ít hơn tài nguyên ram nhưng plugin lại lớn hơn chuyên dùng cho addon nặng thì phải nôm na là gọi cái thì ra ngay nếu mình nhớ không nhầm.IDMCC thì của riêng thằng IDM phát triển addon riêng cho FF nên nó phải đi theo thằng FF tiêu chuẩn chứ không phải thằng con hay thằng bố.FF mà bạn đang dùng là FireFox Firefox Nightly 12.IDMCC có lẽ sẽ không phát triển nó đâu vì nó đơn giản là đang thử nghiệm ,FF12 chạy flash nhanh hơn.Còn nữa không phải xóa FF12 IDM vẫn bắt đựoc link down các host up download ,lấy bộ cài FF9 cài để chạy portable song song FF12 đi ,FF9.01 với IDMCC 7.31

nguoitanoi

j4cks0n_1st Bản 9 và 10 của FF có IDM CC rồi, 11 12 thì hình như chưa có. Mình vừa update lên bản ff10 final nhưng k có idm hỗ trợ

Ai có idm hỗ trò ff 10 up lên với

Jeanelle

Down bản IDM mới nhất vào là hỏi cần cài cái IDM CC

Các chủ đề có liên quan khác