khanhdkh65 Đang bị này bạn,lướt web thì nhanh nhưng dow chậm lắm Bạn tương tự y chang tui

---------- Bài thêm lúc 10:53 ---------- Bài trước là lúc 10:51 ----------

manhtai009 Chia buồn cùng tất cả người!!!

Mình đang xài FPT hồi chiều down dc 500-700k!!!

Hum wa ra quán net gần nhà xài FTTH của EVN down MF dc tầm 1,2-1,5MB/s Xài FPT là ngon rùi !!!!!!

peluntimboy

Mình Đk 2 cái modem VNPT giờ muốn bỏ 1 cái mà nó kêu là đang trong thời (gian) gian khuyến mãi không hủy được.

Ức chế thật, định lắp cái FPT cho lành, nhưng nếu bỏ VNPT thì nó kêu vi phạm hợp đồng, k biết có sao k

Swithin

ai down chậm thì có thể kiếm proxy add vào

mình đang xài VNPT down lúc nào cũng >600Kb/s

anh2game tui add proxy vào càng tệ thêm thôi à @@ thôi lựa time mà down ở MF vậy bạn vào trang này lấy proxy nhé

add proxy nao port 3128 or 8080 vì mấy con này hay max speed

cun_xinh

LifeStream bạn vào trang này lấy proxy nhé

add proxy nao port 3128 or 8080 vì mấy con này hay max speed tui add nó vào chỉ tệ thêm thôi à @@

bongchay

LifeStream lạ nhỉ mình add lúc nào cũng max speed mạng nhà tui max speed được 470kb/s thôi à. add proxy vào tệ thêm @@

shindoknight

anh2game mạng nhà tui max speed được 470kb/s thôi à. add proxy vào tệ thêm @@ không hiểu nổi luôn, mình không add thì down có 30-50 KB/s là cùng, còn add vào thì > 600-700 KB/s

sock_pro Không hiểu sao mạng VNPT nhà mình bị chậm kinh khủng, down ở MF ~30KB/s hà, không biết do máy tui hay do nhà mạng nữa. Có ai bị chậm như tui không ??????

Tui có cái hình nữa nè :

í bạn ơi ! trên cái hình là down từ Ziddu mà! mà ben MF trong 90 ngày nữa sẽ bị FBI thanh tra nên giảm băng thông hay gì đó nên tốc độ down k con nhanh dc nhu trước nữa

billy6761

ngohung13 mình cũng thế download trên MF cao nhất dc 80kb/s mình cũng vậy nhưng khi add proxy vào idm con này : 113.161.69.92,port: 8080 tại thì down được > 500 klb/s.

Euen

òi cái trang ziddu đó down tệ lắm. không phải do VNPT đâu. MF thì không biết thế nào nhưng down torrent thì cứ ~300 thôi

haihong0403

mạng đang bị rét....bạn cho nó chập mạch vài lần cho nõ nóng lên là nhanh ngay ý mà

hlkyen mình cũng vậy nhưng khi add proxy vào idm con này : 113.161.69.92,port: 8080 tại thì down được > 500 klb/s. chuẩn đấy,down phà phà..............

Các chủ đề có liên quan khác