tieuquytv

Không hiểu sao mạng VNPT nhà mình bị chậm kinh khủng, down ở MF ~30KB/s hà, không biết do máy tui hay do nhà mạng nữa. Có ai bị chậm như tui không ??????

Tui có cái hình nữa nè :

hoai_thu

Mình cũng vậy đang chơi game onl hay xem phim thì tự dưng dis hay mạng lag kinh khủng,5ph sau hết 1tieng sau lai tiếp tục. bị từ trc tet đến giờ

huynhhaloan

chán thật, ai có cách khắc phục thì chỉ mình với, mình bị thế này từ trước tết rồi, chả down được cái gì cả down host nào cũng chậm ý, nào là MF, HF, Wu, được mỗi 4share của việt nam là max lướt web thì vẫn vù vù

nguyen.bbi98

Chia buồn cùng tất cả người!!!

Mình đang xài FPT hồi chiều down dc 500-700k!!!

Hum wa ra quán net gần nhà xài FTTH của EVN down MF dc tầm 1,2-1,5MB/s

papyuyen

Bạn cùng cảnh với mình nè

Dow MF toàn 30 - 40 kb/s, lúc đầu cứ nghĩ là do idm cài lại vẫn không có thay đổi

chỉ có dow MF là bị thôi còn chơi game, dow = torrent vẫn max speed như thường

Richardo

mình cũng dính phải tình trạng gần 1 tháng, có thể là VNPT đang nâng cấp mạng bởi vào back-bite hay nhaccuatui cũng chạy chậm. Cứ hy vọng tiếp.

hadohai1985

Dạo này nó bóp băng thông đường nước ngoài hay sao ý, MF 30-50kb nhưng fshare vẫn max

mankichi84

Mình coi stream trên justin.tv dạo này châm lắm. Chắc nó đang bảo trì băng thông nước ngoài bạn ạ

LeE_TiN

cùng ý kiến với chủ theat là dạo này chậm kinh khủng lun down toàn 100kb trở lại thôi

Các chủ đề có liên quan khác