Vấn đề là e ham xem phim HD, mà mấy ngày gần đây pub.vn bắt kich hoạt tài khoản. Bác nào kich hoạt tài khoản rồi share e dùng chung với. E hứa danh dự với tư cách mem v-z chỉ vào xem phim T.T

Ai có share vào mail: [email protected]

E Thank trước

Baran

10 người như bạn thì chả ai muốn trả tiền cả! Muốn có film chất lượng cao, load nhanh thì cố gắng đóng lũy nhé!!!

nhoc_buon0412

Bát bún ăn sáng thôi mà cũng phải vậy sao bạn.

Mình chả ăn sáng kiểu này nhưng những cái nhỏ nhỏ như thế này thì tự thân vận động đi, có phải ủng hộ người ta hết đâu, coi như bạn ủng hộ 10k còn 10k là bạn mua, như thế nó sẽ rẻ hơn một nửa @@

Carver

Có lẽ bạn nói đúng , tập dần đi thôi VN*PRO Bát bún ăn sáng thôi mà cũng phải vậy sao bạn.

Mình chả ăn sáng kiểu này nhưng những cái nhỏ nhỏ như thế này thì tự thân vận động đi, có phải ủng hộ người ta hết đâu, coi như bạn ủng hộ 10k còn 10k là bạn mua, như thế nó sẽ rẻ hơn một nửa @@

onggia_bongxu

langtuaoda Vấn đề là e ham xem phim HD, mà mấy ngày gần đây pub.vn bắt kich hoạt tài khoản. Bác nào kich hoạt tài khoản rồi share e dùng chung với. E hứa danh dự với tư cách mem v-z chỉ vào xem phim T.T

Ai có share vào mail: [email protected]

E Thank trước nhịn ăn mấy bữa là xong mà

---------- Bài thêm lúc 17:25 ---------- Bài trước là lúc 17:25 ----------

flystar92 ai có cho mình xin cái account với nhé, thanks nhiều à, mail của mình là: [email protected] đòi share qua mail là topic bị close đó

Các chủ đề có liên quan khác