Mình xài K-lite Thì Coi Đc Phụ Đề...Nhưng Khi Xài GomPlayer Thì không Thấy Phụ Đề Hiện Lên...Ai Giải Thích Giùm.thx

Sao không dùng WMP đi. Bản 11 cũng đẹp mà với lại co Klitemegacodec thì cái gì mà chả xem được lại dễ sử dụng nữa

a_1

Sao không dùng WMP đi. Bản 11 cũng đẹp mà với lại co Klitemegacodec thì cái gì mà chả xem được lại dễ sử dụng nữa

Có Fiml Mình Down Về không Coi Đc Với K-lite Mà Chỉ Coi Đc Với Gom-Player...Nhưng Khi Coi Với Gom-Player không Thấy Bắn Phụ Đề Lên Gì Cả...Ai GIúp Giùm

iwmwbtt

vinhloi1989 Mình xài K-lite Thì Coi Đc Phụ Đề...Nhưng Khi Xài GomPlayer Thì không Thấy Phụ Đề Hiện Lên...Ai Giải Thích Giùm.thx Bạn thử download bản K-Lite Mega Codec Pack mới nhất về cài đặt, sau đó xem thử được không. Lỗi này nhiều khi cũng là do bạn dùng subtitle mà chương trình GOMPlayer không hỗ trợ. Phần lớn những sub khác đều được K-Lite Media Classic Player hỗ trợ mà. Nếu vẫn không được, bạn hây vào trang để tìm phụ đề KẾT hợp cho film của bạn (trang này thường có sub dạng *.srt), chuyện tìm kiếm cũng rất dễ dàng mà.

meoxu90

Ôi Chán QUá.....Mình Đã Thử RỒi.....Nhưng Ý Mình Là Mình Muốn Xài GomPlayer hơn Cơ...Nhưng nó không bắn phụ đề lên bạn hiểu chử...vậy phải hiệu chỉnh subtitle của nó ra sao ?

Mình thì dùng wmp có K-lite nhưng không xem được phụ đề tiếng việt mà nó chỉ hiện tiếng anh thôi. trong khi đó xem ở ổ cứng nối vào tivi qua cổng HDMI thì lại được.

Ai biết cách khắc phục không xin giúp mình với

Mình thì dùng wmp có K-lite nhưng không xem được phụ đề tiếng việt mà nó chỉ hiện tiếng anh thôi. trong khi đó xem ở ổ cứng nối vào tivi qua cổng HDMI thì lại được.

Ai biết cách khắc phục không xin giúp mình với

vinhloi1989 Ôi Chán QUá.....Mình Đã Thử RỒi.....Nhưng Ý Mình Là Mình Muốn Xài GomPlayer hơn Cơ...Nhưng nó không bắn phụ đề lên bạn hiểu chử...vậy phải hiệu chỉnh subtitle của nó ra sao ?
mình cũng bị như vậy/ Hìnhcoi nhưGOM không hỗ trợ phụ đề Unicode.

khoadalat

Mình cũng bị như thế,trong thằng classic thì xem bình thường,qua GOM là tắc tịt luôn,Có đôi phim thì phụ đề tiếng việt vẫn cứ srt cả mà có lúc lại vẫn xem được trên GOM

Mãi không hiểu sao?

Có bro nào biết cách vào chỉ dẫn anh em với nào

Beaton

vinhloi1989 Mình xài K-lite Thì Coi Đc Phụ Đề...Nhưng Khi Xài GomPlayer Thì không Thấy Phụ Đề Hiện Lên...Ai Giải Thích Giùm.thx Bạn thử cách này coi

thuylinh19803

vinhloi1989 Mình xài K-lite Thì Coi Đc Phụ Đề...Nhưng Khi Xài GomPlayer Thì không Thấy Phụ Đề Hiện Lên...Ai Giải Thích Giùm.thx Đơn giản lắm, bạn đổi đuôi của sub thành "txt" là Gom nhận ngay.

Chúc vui^^

Tốt nhất là cứ xài KM Player. Chỉnh được cả phụ đề, sướng lắm, nhanh chậm to nhỏ gì đều được cả. Bỏ hết mấy thằng kia đi

hoang_khiem93

4so9 Tốt nhất là cứ xài KM Player. Chỉnh được cả phụ đề, sướng lắm, nhanh chậm to nhỏ gì đều được cả. Bỏ hết mấy thằng kia đi Đồng ý với bạn này

nhoc_ninhbinh

ngohaminh Đơn giản lắm, bạn đổi đuôi của sub thành "txt" là Gom nhận ngay.

Chúc vui^^ Đã thử, ok rồi => chuẩn không cần chỉnh. Thank bác nhiều

các bạn kia mặc dù có ý tốt nhưng lạc đề quá, chỉ hỏi làm có thể add sub (bất kể ngôn ngữ, code) vào view = GOM hay không thôi , không hỏi làm sao xem được SUb = soft khác

chunghoanggiang

ngohaminh Đơn giản lắm, bạn đổi đuôi của sub thành "txt" là Gom nhận ngay.

Chúc vui^^ Thank Ngohaminh ^^

Đây mới là câu trả lời mình cần. Xem được luôn. tks bạn nhé. Mình bỏ rất nhiều t.g ra mà ng ta toàn bảo dùng trình duyệt khác. không gặp topic này chắc nghỉ phim lun. . Thank nhìu nhìu.

Các chủ đề có liên quan khác