cyber_luv25

của jnh tốc độ truyen tin hieu la 65% ma load dc trên dưới 200kb. tốc độ load k ổn định lắm.dao động ghê lắm. dang 200kb tụt về mấy chục byte như thường. mà mjnh dùng nửa ngay k bị dis mạng.sao co ng kêu hay bị rớt mạng nhỉ ???

nhocsisi789

Cũ sao t không thấy trên ketnooi.com/forum nhỉ,hay tìm không ra.mà bạn có test trên con E173Eu-1 không hay con khác
Sâu Lùn cách cũ xì rồi

---------- Bài thêm lúc 15:45 ---------- Bài trước là lúc 15:44 ----------

gita123 cách này xưa rùi hìnhcoi nhưbị viettel fix rùi mà Chỗ mình chưa fix,vậy cứ dùng thôi

ljnhkute162

d-com mìh thì không pit bị lỗi gì từ bao giờ, hum nay kiểm tra thấy lưu lượng miển phí còn nguyên, tiền cũng còn nguyên, thử dow vài cái thấy cũng còn nfguyeen, zui quá hum nay xài hơn 1gb rùi

Everhart

ah mjnh hum nay cưỡi web 24h.com va tim ra Phần mềm internet-optimizer-setup tăng tốc tối đa tốc độ mạng .nhưng nói với ae la cai đi cài lại.thử đi thử lại.. cuoi cung mạng đang xem video k lag k giật lại bị lag bị giật.chẳng hiểu Phần mềm *** j mà tăng k tăng làm mạng yếu đi.=>> ae k nên dùng cho dcom phá băng thông

Sao lại không nên dùng,phá được băng thông thì tốt quá chứ.Bị hạn chế tốc độ thì có mà ngồi đó mà duyệt web thôi ah
dcn092c ah mjnh hum nay cưỡi web 24h.com va tim ra Phần mềm internet-optimizer-setup tăng tốc tối đa tốc độ mạng .nhưng nói với ae la cai đi cài lại.thử đi thử lại.. cuoi cung mạng đang xem video k lag k giật lại bị lag bị giật.chẳng hiểu Phần mềm *** j mà tăng k tăng làm mạng yếu đi.=>> ae k nên dùng cho dcom phá băng thông

zz0zz

dowchu thot cho minh hoi la lan dau minh duoc nhung lan t2 thi no lai hien song la HSPDA ma down thi lai rua :cry:

chicongvodoi

mình dùng loại giống bạn đây ỵh mình là vtcpr0v0d0i kết bạn để mình hỏi nhé mình làm toàn bị lỗi thui

Các chủ đề có liên quan khác