mr_gsb

oximen1984 uk, gửi địa chỉ email của bạn cho mình nhé, phải có email xác nhận

thì mình đk cho được mà Em gửi vào inbox anh rùi đó

Rocknguyen05 -> vừa xong, kiểm tra tài khoản nhé!

---------- Bài thêm lúc 11:00 ---------- Bài trước là lúc 10:59 ----------

1234567 bạn ơi,acc của mình cũng là đi xin chứ mình cũng chưa biết cách lập bạn à bạn chưa có tài khoản box.net thì mình đk cho cũng được

oximen1984 Rocknguyen05 -> vừa xong, kiểm tra tài khoản nhé! Đã test, thank anh nhiều, em lập vài cái nữa có được không anh

Usbeorn

Thank

đang thử đk = gmail mà lâu quá không bít up lên được hay không nữa

quyquang61

rocknguyen05 Đã test, thank anh nhiều, em lập vài cái nữa có được không anh cứ thoải mái, sợ không dùng hết

rina_dolce

151083 vừa gởi thông tin vào inbox bạn nâng cấp dùm nha. thanks vừa xong, bạn vào kiểm tra tài khoản nhé!

---------- Bài thêm lúc 11:13 ---------- Bài trước là lúc 11:12 ----------

Ăn cơm đã, bà con đợi sau nhé

minhhanh2504

oximen1984 vừa xong, bạn vào kiểm tra tài khoản nhé!

---------- Bài thêm lúc 11:13 ---------- Bài trước là lúc 11:12 ----------

Ăn cơm đã, bà con đợi sau nhé Làm nốt cho em em còn ăn cơm

Erland

bạn nào chưa có tk box.com thì chỉ cần có tk gmail là được rồi, còn nếu muốn up lên 50gb thì nhờ chủ topic ( bạn phải có pass của box.com ) thì bạn vào phần reset pass ấy, bạn sẽ được 1 cái pass mới của box.com

sửa thêm chỗ này : khi vào = gmail thì sẽ có phần hỏi bạn có set pass new cho box.com không nếu bạn chọn nó thì không cần làm dòng lưu ý dưới

lưu ý : bạn login = gmail thì bạn chưa có pass của box.com nếu muốn có pass thì phải làm cách trên của mình ( chỗ này nếu bạn nào không tin thì có thể thử = cách vào box.com = gmail ( chỗ login = tk google ) rồi out ra rồi lại vào box.com = tk gmail ( không phải chỗ login = tk gmail ) thì cái pass gmail lúc đầu không vào được )

my_love1304

đã inbox chủ 2pic ,bác check giùm thank ak

(ax mà cái acc box.net của mình mới có 5g mà thằng mediafire sắp die rồi phải chuyển wa box.net thử coi sao )

tonykhoa_pro

Đã ăn cơm xong, vì số lượng hơi nhiều, khi nâng cấp mình phải gõ tay nên hơi chậm. Thông cảm tí nha

---------- Bài thêm lúc 11:41 ---------- Bài trước là lúc 11:39 ----------

hoangtuthanhman -> vừa xong, kiểm tra lại & đổi pass đi nhé

---------- Bài thêm lúc 11:42 ---------- Bài trước là lúc 11:41 ----------

rocknguyen05 Bác này ăn lâu nhỉ, đợi nửa tiếng rồi, đói quá Thời gian còn dài, chú làm gì vội thế, dùng hết cái kia chưa. Số lượng hơi nhiều, anh nâng cấp cho mấy bạn kia xong rồi sẽ làm tiếp cho chú, cứ ăn cơm đê

Các chủ đề có liên quan khác