ngvuhung1988

Tình hình là cái idm của đang sài ngon,tự nhiên 1 ngày đẹp trời nó lại dở chứng không chịu bắt link trên youtube nữa và chỉ riêng trên yu thui tất cả các trang khác đều bắt link được bình thường.Em vừa thử tất cả cách tháo ra cài lại,check vào các ô use advance..,thêm đuôi flv,.....nhưng cũng không hiệu quả.Pác nào gặp có gặp vấn đề này với idm thì chỉ dùm mình với.Mình sài IDM bản 6.05 mới úp lên 6.07(IDM vẫn hoạt động tốt ở các trang khác,chỉ duy nhất trên youtube là hoạt động thui)

ngoc20thanh

Bác gỡ lại sạch sẽ IDM bản cũ = Your Uninstall chưa ?

Em cũng đang bị lỗi ở bản IDM 6.08 beta đây,lỗi khi bấm vào Open Folder ở file vừa download xong thì nó không hiện ra Folder.Hic

kuxun_hero

IDM vẫn hoạt động tốt ở các trang khác,chỉ duy nhất trên youtube là hoạt động thui

bác này nói câu này e không hiểu gì hết

Tức là chỉ duy nhất trên youtube nó không bắt được link thui bạn à,mình có cài thử hết 6.08 luôn rùi.còn về trình duyệt thì trước mình vẫn sài được mà.cái lỗi này lạ thật mình seach nát cả gg mà chẳng thấy hjx

Dùng Revo xoá sạch sẽ (hay soft nào xoá triệt để cũng được), cài lại phiên bản mới nhất đi bạn, nên sử dụng ff hay chrome khi download ở các trang video.

Laurenz

Cài IDM 6.08 đi bạn

---------- Bài thêm lúc 13:40 ---------- Bài trước là lúc 13:40 ----------

Lên mạng có nhiều chỉ dẫn lắm, bạn tự tìm đi

bix_vix

Ở youtube có nhiều trang chạy mp4, bạn thử thêm đuôi đó thử xem

---------- Bài thêm lúc 16:10 ---------- Bài trước là lúc 16:02 ----------

Ở youtube có nhiều trang chạy mp4, bạn thử thêm đuôi đó thử xem

sorryilove_you

mình sài chrom,cả ff nữa. luc trước đều sài ngon tự nhiên 1 ngày nó mất rồi mất lun.mình add đầy đủ file hết rùi

---------- Bài thêm lúc 16:58 ---------- Bài trước là lúc 16:54 ----------

Mình mới cài idm mới nhất mà,dow mấy trang khác trang nào cũng vô tư,cùng là flv mình vào nhaccuatui là nó bắt lin dow amafafm,nhưng qua yu thì nó im re à

---------- Bài thêm lúc 17:24 ---------- Bài trước là lúc 16:58 ----------

Tất cả đều được cài đặt mới,mình cũng vừa test cả 3 trình duyệt chrome,ff,IE8,dow trên v1vn,nhaccuatui....đều được.nhưng vào yutube thì lại tắt ngúm...lỗi gì chả biết luôn quá lạ

chorme thì IDM nó hiện lộn xộn ! FF thì chắc bạn này thiếu IDM CC hỗ trợ ! dùng IE chắc bắt link hiện ngay trên khung video ngon lành đó

Egan

Khó nhỉ?

Mình chịu rồi, may ra tự tay hí hoáy thì còn được

Các chủ đề có liên quan khác