duy_khuong71291

Hôm nay mình share cho các bạn cách phá băng thông Dcom E173Eu-1.Mình vừa làm thành công rồi nhé,dùng không thấy bị dis hay lỗi gì hết.Chỉ tội cái là mỗi lần dùng mạng là lại phải làm thôi.Ai không làm được đừng có kêu chém gió nhé,cẩn thận ăn gạch.

->ngắt kết nối dcom

->vào công cụ ,lựa chọn, mang

->ở chỗ loại mạng bạn chọn *chỉ gms thay vì *ưu tiên UMTS

-> sau đó ấn áp dụng .chờ 1 tí sẽ thấy chỗ sóng mang hiện la EDGE.

->Bạn lai kích vào chon "*ưu tiên UMTS" nhưng không ấn áp dụng vội nha.Vào phần biểu tượng mạng ở góc phải dưới man hình và chọn viettel và nhấn connect, một bảng quay số hiện ra, nhấn *dial

--> Vào phần dcom ấn *áp dụng.(Đoạn này phải thật nhanh tay,nhanh lắm ý ), đợi một lúc nó sẽ hiện ra HSPA là ok roài..

Chúc các bạn thành công.

Bạn nào không làm được thì hỏi nhé,vừa mình làm video nhưng bị lỗi tức quá không làm nữa post bài luôn.Nếu ae không làm được mình sế làm video chỉ dẫn cụ thể.

---------- Bài thêm lúc 18:58 ---------- Bài trước là lúc 18:44 ----------

Chủ đề hot thế này mà không có ai viếng thăm nhỉ,hay là ai cũng biết rồi

Twyford

cái này để dùng với gói cước 120k hả bạn

mình đang tính chuyển sang dùng dcom

cho mình hỏi khi bạn down idm thì được bao nhiêu Kb/s

bạn nói kĩ hơn về chỗ ấn áp dụng (phải làm nhanh tay )

có phải khi ấn dial xong phải ấn "áp dụng " ngay thật nhanh không ?

như thế thì nó vẫn không kịp nhận thiết bị

nó hiện ra cái bảng redial

Giorgio

Thanks công bạn post bài. Nhưng trước tui vừa làm rồi thấy cũng không khả thi lắm!

Bạn đọc bài mình mà lại nói thì ah.Có thể bạn làm sai thôi,mình dùng ngày qua ngày nè.Chán bạn quá!

---------- Bài thêm lúc 19:14 ---------- Bài trước là lúc 19:13 ----------

Hãy làm như bạn nói là được,đúng như vậy đó.Với máy mình tốc độ được khoảng 700k và luôn ổn định không thấp hơn đâu,có khi còn cao hơn.Thành công thì báo mình câu nhé

hakusho2512

Mà tất cả người chú ý là mình làm trên Dcom E173Eu-1 nhé.Các con khác thì mình không biết có kết quá thế nào

endlesslove0790

Mình không rõ.nhưng mình thấy con đó có người làm được rồi thì phải.Bạn làm tương tự thử coi

jinxexykixx

tr tiên Thank chủ thớt vừa share. nhưng k biết tại sóng yếu hay sao ý.toc do cua mjnh dc co 200kb thui.ngon thi len dc 400k.chú con số 700kb nghe xa vời lắm !!!

trung01662011378 mình dùng loại dcom mf190.

ko test dc. Cũ quá rồi, cách này chỉ phá được mạng Viettel thôi nhá, tất cả dòng đều làm được cách trên, một số vùng viettel vừa fix lỗi, mf190s là dễ nhất (có thể chọn mạng trong khi kết nối), chọn chỉ GSM -> kết nối bình thường rồi chọn UTMS là ok

Tốc độ thì phụ thuộc vào chất lượng sóng, phá băng thông sẽ trở lại tốc độ tối đa có thể

Oliverios

haiz. cách này có video share rồi mà. cái này xài cho dòng e đây mà chỉ có điều là dạo này VT fix rồi . down 1 lúc là dis về như cũ

ilvcom94

Không biết tất cả người thế nào chứ với máy của mình cho đến hôm nay thì chưa bị bất kì 1 lỗi nàotocoss độ cũng rất ngon
ngoichocodon haiz. cách này có video share rồi mà. cái này xài cho dòng e đây mà chỉ có điều là dạo này VT fix rồi . down 1 lúc là dis về như cũ

---------- Bài thêm lúc 20:45 ---------- Bài trước là lúc 20:43 ----------

dcn092c tr tiên Thank chủ thớt vừa share. nhưng k biết tại sóng yếu hay sao ý.toc do cua mjnh dc co 200kb thui.ngon thi len dc 400k.chú con số 700kb nghe xa vời lắm !!! Vậy là bạn làm được rồi ah.Thế bình thường tốc độ mạng của bạn có cao ko

hai_yen140488

sky153 Không biết tất cả người thế nào chứ với máy của mình cho đến hôm nay thì chưa bị bất kì 1 lỗi nàotocoss độ cũng rất ngon

---------- Bài thêm lúc 20:45 ---------- Bài trước là lúc 20:43 ----------

Vậy là bạn làm được rồi ah.Thế bình thường tốc độ mạng của bạn có cao không cái này là tuỳ vùng thôi.

bạn dùng E173Eu-1 hay con khác vậy,nếu là con E173Eu-1 thì có lẽ bạn làm không đúng rồi.
anhthuong9x pro trình bày cách này không ổn khi chuyển về gms nó báo mất kết nối thiết bị liên tục chưa nói gì đến kết nối

Các chủ đề có liên quan khác