thocon_dethuong

Tết tết tết tết hết rồi..., nhận chút chuyện làm cho đỡ chán

Box.net là một trong số những dịch vụ lưu trữ trực tuyến và đồng bộ hóa tốt nhất cho cả cá nhân & doanh nghiệp.

Điểm nổi bật nhất của nó so với các dịch vụ khác tương đương là khả năng xem trước & chỉnh sửa nhiều loại định dạng file phổ biến trực tuyến ngay trên web mà không cần tải về máy.

Như các bạn vừa biết, box.net thường xuyên có những đợt khuyến mại & hiện tại cũng đang có chương trình khuyến mại nâng cấp dung lượng lên 50GB cho tài khoản miễn phí dành cho một số dòng Smartphone. Nhưng không nên phải có chiếc Smartphone đắt tiền bạn vẫn có thể được hưởng sự khuyến mại này & đó chính là nội dung chính của topic này
Trước kia
(tài khoản free bình thường)
Bây giờ
(tài khoản free sau khi nâng cấp)
Dung lượng lớn nhất của mỗi file :
25MB 100MB
Tổng dung lượng có thể lưu trữ :
5GB 50GB

FAQ:

1. Account này sẽ tồn tại bao nhiêu lâu ?

- Account của bạn sau khi up lên 50Gb sẽ tồn tại mãi mãi, cho đến khi dịch vụ Box.net ngừng hoạt động hay bạn muốn xoá account của mình đi.

2. Mỗi file khi up lên chỉ có dung lượng max là 25Mb phải không ?

- Không, giờ bạn sẽ up được max là 100Mb/file.

3. Chương trình này kéo dài bao lâu ?

- Đến hết ngày 31-12-2012.

4. tui vừa có account box.net rồi, giờ muốn up lên 50Gb phải làm thế nào ?

- Bạn hãy gửi account + password qua dịch vụ nhắn tin riêng của forum, nghiêm cấm post lên trang cá nhân nhé (post vô đấy mất tài khoản thì tự chịu)

< cái FAQ này copy trên mạng, không biết chính xác không >

Điều kiện: đơn giản là nhấn Thank động viên mình chút & cm trên topic này kẻo sót thím nào còn biết

Sau khi nâng cấp xong bạn có thể đăng nhập vào box.net để kiểm tra tài khoản:

À quên, hình như box.net cấm IP Việt Nam nên các bạn vào trang chủ đăng ký bình thường không được đâu.

Có mấy cách đăng ký trên mạng có rất nhiều: đổi IP, đăng nhập = tài khoản Gmail ... Search Google để biết thêm chi tiết. Nếu vẫn không đăng ký được thì có thể nhờ mình đăng ký hộ & tất nhiên là nâng cấp luôn nếu muốn ^^

Số lượng nhiều, bỏ sót hay nhầm lẫn là điều không tránh khỏi, các bạn kiểm tra, sai xót gì thì báo lại cho mình ngay nhé!

nguyen_cuong

mình gửi inbox bạn rồi. đọc nhé. mình đk 250GB . ah`, 250GB mãi mãi nhé hihi. thanks nhìu nhìu

giamdocnhamoi

Sâu Lùn & Pokemon123 -> vừa xong, kiểm tra lại tài khoản box.net nhé

Sâu Lùn: thay pass gmail đi nhé!

Jamie

oximen1984 Sâu Lùn & Pokemon123 -> vừa xong, kiểm tra lại tài khoản box.net nhé

Sâu Lùn: thay pass gmail đi nhé! mình đổi pass mail rồi

tranngoclam1991

hai9999sport -> Xong 1 tài khoản, bạn vào kiểm tra nhé!

Mà sau bà con, mình nâng cấp xong, chả thấy ai xác nhận được không hay gì, thế này thì ai dám tin @_@

tranmanh8x18

1234567 bạn ơi tạo cho mình với, hiện tại của mình mới có 2.2gb .của mình là
[email protected]

pass: 0904668819 sặc, mình vừa bảo không cho pass public thế này rồi, GATO nhìn thấy mất gì lại đổ tội là mình không chịu trách nhiệm đâu

Mà ý bạn là tạo mới à?

Bonifacio

Bạn ơi lập hộ mình 1 acc tên tương tự tên trên diên diễn đàn, pass j` cũng được

Gow

tqthtxt 50G à ít quá phải chi cở 500G thì hay quá

Lưu trữ trực tuyến thế là nhiều rồi bạn à, lấy ngay dropbox phải invite chán ~ 30 người mới được ~8 -> 10GB gì đó, xác nhận email edu nữa thì nhân đổi ~18-19GB gì đó nhưng box.net thì 1 click bạn lên ngay 50GB còn chê gì nữa.

Mặt khác bạn được phép đk nhiều tài khoản -> dung lượng là không giới hạn, mình thấy 250GB cũng đủ xài rồi nên mới để vậy thui mà

không đấy là tài khoản boxnet cua minh đấy,bạn có nâng cấp lên dc không hay phải từ địa chỉ mail vậy?

paul_phong

hotline35 Bạn ơi lập hộ mình 1 acc tên tương tự tên trên diên diễn đàn, pass j` cũng được uk, gửi địa chỉ email của bạn cho mình nhé, phải có email xác nhận
rocknguyen05 không đăng kí được mới đau thì mình đk cho được mà

Jourdaine

bạn ơi,acc của mình cũng là đi xin chứ mình cũng chưa biết cách lập bạn à

Các chủ đề có liên quan khác