Xin Đừng Nhìn Em 90 ngày kể từ ngày nào nhỉ? Mình còn 1 đống phần mềm với game chưa down về được Mới được vài ngày thôi, tải về rồi up dần lên các host của VN vậy. Mặc dù chưa được thoải mái như trên MF.

funfubi_yhdp

prowin5 nếu đóng cửa các host nước ngoài thì

4share.vn và fshare.vn chuẩn bị phát tài làm mưa làm gió đây nó lấy file ở đâu ra torrent àh

sweet_cherry_vn

Please!MF đừng đi vì nếu nó đi,cả tàng kinh các mấy TB của mình sẽ đi hết!mà chắc k có down xuống kịp quá,nhiều k tả nổi,hic!

tue_ chán nhẩy. tui còn để cả đống game ở MF đây nè. kaka tui cũng cả đống nhưng vừa chuyển qua opendriver hay dropbox @@! nhưng tiếc nổi là Dow link ở MF quen rùi...nhanh nữa

dang_yeu

còn mấy ngầy thôi rắng kéo soft game .v.v... về đi kẻo 0 kịp

---------- Bài thêm lúc 15:05 ---------- Bài trước là lúc 15:03 ----------

The_Killer1110 Mong rằng mấy bác điều hành MF sẽ có cách giải quyết ( tháo ổ cứng rồi chạy ra nước ngoài @@ ) vô ít vừa liên quan tới mấy chú FBI đồ thì dù có đem ổ cứng đi đâu FBI cũng tìm cho bằng được

lehuy0141

dm, bao nhiêu film của của hãng Brazzers.com của bố để ở MF, bọn FBI chúng mày tính làm loạn thật ah ? HDD có 80GB mà film lên tới mấy trăm GB, trong vòng 90 ngày thì thế nào mà down & chưa cho dc. Anynomous đâu, xử hết mịa chúng nó đi

Các chủ đề có liên quan khác